ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระผงหลวงปู่ทวด <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 12:09
ผสมสีผึ้งเขียว...สาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวหรือเ ...

ไม่รู้เหมือนกันครับ ลองถามอาจารย์ดูครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 12:18
ไม่รู้เหมือนกันครับ ลองถามอาจารย์ดูครับ  ...

มีความลับนิดนึงครับ
เนื้อสีดำทำน้อยสุด...เป็นเนื้อที่ระลึกถึงต้นแบบพระผงหลวงปู่ทวด วัดช้างไห้ ที่มีเนื้อสีดำ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 12:48
มีความลับนิดนึงครับ
เนื้อสีดำทำน้อยสุด...เป็นเนื้อท ...

ขอบคุณครับพี่เมธ
โชคดีมีเก็บครบหนึ่งชุด

พระพิมพ์หลวงปู่ทวดชุดนี้ อาจารย์นำไปเสกถึงวัดช้างไห้ หน้าสถูปหลวงปู่ทวด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ไม่ต้องครบเซต ขอซักองค์ก็พอครับ ติดรถไว้ เดินทางปลอดภัย สาธุ
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 17:12
ไม่ต้องครบเซต ขอซักองค์ก็พอครับ ติดรถไว้ เดินทางปลอ ...

บูชามาหรือยังครับ ของดีราคาสบายกระเป๋า ลูกสาวผมก็แขวนอยู่
เป็นพระชุดแรกๆที่ผมเก็บเลยครับ ของดี ราคาเบาๆ เหมาะแก่การมอบเป็นของขวัญให้กะคนที่เรารัก และห่วงใย เพราะบารมีหลวงปู่ทวดมากมายบรรยายไม่หมด แถมหลวงปู่ชื่นสายโพธิญาณเช่นกันเสก ไม่ต้องบอกนะครับว่าแน่นอนขนาดดดด
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-22 08:57
บูชามาหรือยังครับ ของดีราคาสบายกระเป๋า ลูกสาวผมก็แ ...

ยังเลยครับพี่ มีหลายรายการที่อยากได้ กำลังวางแผนทยอยเก็บครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้