ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5277
ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาฏิหาริย์...รึเปล่าครับ?

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์โดยคุณแชมป์ LightGuardian

ผมแขวนพระอาถรรพณ์พระเจ้าแผ่นดินและพระอาถรรพณ์ธรรมราชาเวท ตอนเดินกลับบ้านนึกสวดอาถันโทในใจแล้วครึ้มใจอย่างไรไม่ทราบเลยสวดใหญ่เลย ปกติไม่ค่อยได้สวดในใจ เดินๆกลับมาเรื่อยๆเจอเงินตกที่พื้น 100 บาทครับ แล้วแถวนั้นก็ดูเหมือนไม่มีใครเดินผ่านมาซักพักใหญ่แล้ว ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันหรือไม่ แต่คิดว่าการเจอเงินตกร้อยนึงก็ไม่ใช่เรื่องที่จะเกิดขึ้นได้ง่ายๆครับ

วันนี้เจอเงินตกอีกร้อยนึงอีกแล้วครับ ไม่ใช่ปาฏิหาริย์ก็ไม่รู้จะเรียกอะไรแล้ว ปกติแขวนพระมหาลาภไม่ค่อยจะขึ้น มาเจอแบบนี้ถือว่าสุดยอดดดดด

โพสเมื่อ 2011-11-10 23:19

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-28 18:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พระอาถรรพณ์ราชาเวทมีผงพญาเงินมาหลวงปู่ปรงผสมอยู่ครับ

คนที่จะเล่น"คาถาพญาเงินมา"ขึ้นมีข้อแม้

"จะต้องเป็นคนกตัญญู คนอกตัญญูเล่นไม่ขึ้นแล"

Ajarn Sarayut
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmobile2 เมื่อ 2013-9-27 14:16

เงินที่พี่เก็บใด้ถ้ ก็เป็นอภินิหาร เป็นไปใด้ครับพี่เก็บใว้บูชา เจริญรุ่งเรือง โชคลาภ มีชีวิต ความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นครับพี่  เก็บใว้บูชา เจริญรุ่งเรืองน่ะครับ
เยี่ยม
ขอบคุณครับ

เพราะศรัทธา จึงเกิดปาฏิหาริย์
เพราะศรัทธา มั่นคง มั่นใจ

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-1 12:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาธุครับ
ศรัทธามั่นคงมั่นใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้