ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 14720
ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกอมมะรุมมะตุ้มผสมผงเทพรัญจวน อุดตะกรุดสาริกา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nujeab เมื่อ 2013-3-28 15:15

ถ่ายทอดประสบการณ์โดยคุณ yakezer

อายุ 20+ ถึงจะอ่านได้นะครับเพราะต่ำกว่านี้การ์ดไม่ให้เข้าร้าน
ประสบการณ์สดๆร้อนในวันที่ 28/9/54 เพิ่งได้มาวันแรกยังไม่ทันเอาไปเลี่ยมเลยครับ จัดการพกลูกอมใส่กระเป๋าสะพายไม่ได้ท่องคาถาด้วยเพราะยังไม่ได้จดจากเว็บ บนคอมีชมตลาดองค์เดียว ออกไปลัลลาในวันเกิดของเพื่อนไปกันแค่3คน ยังไม่ทันจะเดินเข้าร้านสาวๆหน้าร้านก็ส่งตาหวานพร้อมกับยิ้มให้ พอเข้าไปนั่งในร้านได้ไม่นานน้ำแข็งยังไม่ทันละลาย สาวๆมาจากไหนไม่รู้ประมาณ5-6คนได้มาขอนั่งด้วย คุยคนนู้นทีคนนี้ทีคนนั้นมาชวนคุย จนเพื่อนมันก็พูดออกมาว่าเฮ้ยทำไมพวกกูมาไม่เห็นเป็นอย่างงี้บ้างวะ มึงมาครั้งแรกสาวเต็มโต๊ะเลย เราก็555+ นั่งต่อไปอีกสักหน่อยเหมือนสาวคนนึงถูกใจผมมากเข้ามานั่งด้วยคลอเคลียๆ  แล้วก็ถามนี่ๆชื่ออะไรเหรออายุเท่าไหร่ก็ตอบเค้าไป เค้าก็บอกเค้าอายุ19...>_< เล่น facebook รึเปล่า ผมก็ตอบไปว่าเล่นครับ งั้น add เราหน่อยนะผมเลยยื่นมือถือให้เค้ากด คุยๆไปซักหน่อยเค้ากลับโต๊ะ...แป่ว... แต่.....
ไม่นานก็กลับมานั่งต่อกับผม แต่มารอบนี้เธอเปลี่ยนไปอยู่ๆก็มาหอมแก้มผม... แล้วก็เอาลูกอมมาให้อมบอกว่าเมามากแล้วกินนี่จะได้หายเมาเราก็เอามาอมๆซักพักเธอก็...นี่มาแลกลูกอมกันไหม แต่...จากปากเค้านะ!@#$% สุดท้ายคุยกันไปคุยกันมาเค้าขอเบอร์เราซะงั้นบอกว่าคิดถึงจะได้โทรหา จนร้านปิดประมาณตี3เพื่อนบอกไปต่อ karaoke ไปก็ไปนานๆๆๆผมจะเที่ยวซักที ผู้หญิงคนนั้นก็ตามไปด้วย!@#$%^! หมดเวลาออกจากร้านมาตี4กว่าๆ เดินกลับมาที่รถพร้อมเพื่อน เธอก็เดินมาด้วย มีลุ้นๆ แต่เจ้ากรรมพอผมสตาร์ทรถ...บิดกุญแจ.....เงียบ.....บิดอีก...เงียบ... = =" ลืมเปิดไฟหน้าทิ้งไว้จนแบตหมดชัวร์เลย สุดท้ายเพื่อนต้องพาไปเอาสายพ่วงที่อู่มาจั้มป์ไฟ ระหว่างทางก็ถามเพื่อนที่นั่งบอกทางมากับผมว่าเฮ้ยตอนลงรถอ่ะปิดแล้วนะเอ็งจำได้ไหมมันก็เออถ้าเห็นเปิดกูก็ทักไปแล้วแบตมันเสื่อมรึเปล่า...  สุดท้าย...กว่าจะได้กลับบ้านเกือบ6โมงเช้า
คนที่จะใช้ต้องมีสติกับตัวอยู่ตลอดเวลานะครับ(เพราะเดี๋ยวจะลืมปิดไฟหน้าแบบผมแล้วจะแห้ว ในวงเล็บนี่ขำๆนะครับอย่าคิดไปไกล555+)

ลูกอมมะรุมมะตุ้มผสมผงเทพรัญจวน อุดตะกรุดสาริกา แรงสุดๆแรงมากๆเพราะตั้งแต่เคยใช้สายเสน่ห์มากับตัวไม่เคยพบประสบการณ์ที่มาแบบจัดหนักแบบนี้เลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 11:23
แล้วจะลองขอเปลี่ยนจากทางเมตตา มาทางเสน่ห์ไหมครับ {: ...

ก็อยากอยู่นะครับ แต่ถ้าจะเอาดีทางนี้เข้าใจว่าต้องใช้เวลาพอสมควร
เสียดายเวลาสวดมนต์ไหว้พระอ่ะครับ
ช่วงนี้บ้านใหม่มีคาถาบทใหม่แยอะแยะไปหมด
ตอนนี้ชอบความสุขสงบของการสวดมนต์อยู่น่ะครับ
อีกสักพักพอกิเลสมารเข้าก็จะเริ่มอยากดื่มน้ำเมา แล้วก็เพลาการสวดลง แฮ่ะๆ
วนไปวนมาอย่างนี้นับไม่ถ้วนรอบแล้วครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-28 15:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประสบการณ์รอบ2ครับ

วันนี้ไปทำงานมาครับ ขณะกำลังเดินกลับไปขึ้นรถหลังจากเลิกงาน มีเด็กผู้หญิงมัธยมกำลังนั่งคุยกันอยู่2คน ผมกำลังจะเดินผ่านแถวๆโต๊ะนั้นพอดีอยู่ๆคนนึงก็เงยหน้าขึ้นมามองแล้วก็หันมาที่ผมแล้วก็ทำหน้าเหรอหราๆแล้วก็ยิ้มมาให้แล้วก็มุดๆลงไปจ้องมือถือ พอผมเดินผ่านไปแล้วก็ได้ยิน เด็กผู้หญิงคนนั้นก็คุยกะเพื่อนว่า ฮึ้ย...ผู้ชายคนนั้นน่ารักอ่ะแกชอบ

แรงอีกแล้วครับ วันนี้ลูกอม+ขุนน้ำผึ้งธรรมดา แต่อยากจะขอบอกว่าชุดนี้ไม่ธรรมดาเลยจริงๆครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-28 15:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอีกแล้วครับประสบการณ์
1รอบอาจจะว่าฟลุค รอบ2อาจจะบังเอิญ แต่นี่รอบที่3แล้วครับ

เมื่อวานเพื่อนๆปิดเทอมกลับมาโคราชเลยออกไปนั่งเล่นคุยกันที่ร้านเหล้าในตัวเมือง เดินเข้าไปหาโต๊ะนั่งใกล้ๆพัดลมพอดีเพื่อนมันดันสูบบุหรี่พบไม่ชอบเลยขอย้ายที่กับเพื่อนไปนั่งทางต้นลม โอ๊ะ...อะไรวับๆแวมๆ เอ้ย ก็เลยมองหน้าผู้หญิงที่นั่งอยู่ตรงข้าม เค้าก็ทำหน้างงแล้วก็ยิ้มให้ >_< เราก็อมยิ้มตอบกลับไป นั่งๆไปส่องโต๊ะนู่นโต๊ะนี้ไปคุยกับเพื่อนไป จนกระทั่งมาสะดุดกับสาวสวยชุดชมพูนั่งอยู่โต๊ะหน้าเวทีแสดงดนตรี เราก็มองๆเค้าบ้างเวลาเค้าหันมาเราก็แอบหลบตาซะงั้น บังเอิญอยากเข้าห้องน้ำก็เลยแกล้งเดินไปทางโต๊ะเค้าแบบกะให้เค้าเห็นเรา พอเดินไปใกล้ๆเค้าก็มองขึ้นมาจริงๆก็เลยยิ้มให้เค้าไป กลับมานั่งที่โต๊ะคราวนี้เค้ามองผมตลอดเลย ผมก็เลยมองๆกลับไปบ้างสบตากันเค้าก็หันหนีแล้วก็ไปกระซิบกับเพื่อนเค้าแล้วก็ยิ้มๆหัวเราะแล้วเพื่อนเค้าก็ชำเลืงมองมาที่ผมแล้วก็คุยกันต่อแอบสบตากันบ้างตลอดเวลาที่นั่งอยู่ในร้าน>_< จนเพื่อนๆผมมันจะกลับกันละผมเลยตัดสินใจเดินเข้าไปหาสาวชุดชมพู สะกิดที่ไหล่เค้าแล้วก็พูดว่า...พอดีเพื่อนมันจะกลับกันแล้ว แบบว่าอยากรู้จักอ่ะครับขอเบอร์ไว้ได้ไหมจะได้ไว้โทรหา เค้าตอบคะเล่นfacebookรึเปล่า ก็คุยๆกันไปสุดท้ายได้ชื่อได้เบอร์เค้ามาเรียบร้อย
มีอีกเล็กๆน้อยๆช่วงกลางมีโต๊ะเช็คบิลออกไปแล้วเป็นกลุ่มสาวๆประมาณ7-8คนมานั่งแทน โต๊ะอยู่ติดกับโต๊ะผมเลยนั่งๆไปสบตาปิ๊งๆอีกแล้ว เอิ่ม... = ="

ใส่แล้วหวือหวาตลอดเลยครับ ติดตัวไปไหนเราจะรู้สึกโดดเด่นขึ้นมาทันที ขนาดแต่งตัวสบายๆใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์รองเท้ารัดส้นหัวก็ไม่ได้ทำผมแม้แต่น้อยทรงหมวกกันน็อคเรียบๆยังขนาดนี้ ถ้าแต่งตัวดูดีทำผมนิดหน่อยนี่
ขอบคุณคร้าบ อ่านแล้วอยากมีเสน่ห์บ้างจังครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 11:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 09:22
ขอบคุณคร้าบ อ่านแล้วอยากมีเสน่ห์บ้างจังครับ ...

จัดเลยครับ ซักลูก
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 11:08
จัดเลยครับ ซักลูก

มีอยู่แล้วครับ แต่ปกติขอให้แสดงฤทธิ์ทางเมตตาน่ะครับ
พอดีอ่านแล้วอดดี๊ด๊าไม่ได้น่ะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 11:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 11:16
มีอยู่แล้วครับ แต่ปกติขอให้แสดงฤทธิ์ทางเมตตาน่ะคร ...

แล้วจะลองขอเปลี่ยนจากทางเมตตา มาทางเสน่ห์ไหมครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-3-28 15:14
มาอีกแล้วครับประสบการณ์
1รอบอาจจะว่าฟลุค รอบ2อาจจะบั ...

ตอนแรกไม่ได้อ่านชื่อเจ้าของเรื่องด้านบน เลยนึกว่าเป็นประสบการณ์ของหนูเอง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 12:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 12:11
ตอนแรกไม่ได้อ่านชื่อเจ้าของเรื่องด้านบน เลยนึ ...

ม่ายช่าย แต่ถ้่่าผมมีประสบการณ์แบบนี้ล่ะก็
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้