ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9887
ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่ได้แขวนพรายกุมารเลย จนกระทั่งวันนี้...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nujeab เมื่อ 2013-3-28 15:05

ปกติผมไม่ได้แขวนพรายกุมารครับ จะเพราะเหตุอะไรก็ตามแต่ พอวันนี้หยิบมาแขวนไว้ สิ่งที่สังเกตได้คือ

เมตตา มหานิยม มหาเสน่ห์ ดูดี รุนแรง เร้าใจ ระเบิดระเบ้อ กระจุยกระจาย ถล่มทลาย หวั่นไหว อลังการ เออ ชักไปกันใหญ่แล้ว

สรุปว่าดีมากๆ ไม่รู้จัอธิบายยังไง ต้องใส่แล้วดูเอง ผมเองไม่ได้หยิบมาใส่จริงจังเป็นปีแล้ว หยิบมาเหมือนจะแขวนแล้วก็เปลี่ยนเป็นองค์อื่น

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นมันอยู่ที่สภาพแวดล้อมและอะไรหลายๆอย่างด้วยนะคับ อือ ถ้าใช้ขึ้นนะ ก็เหมาะกับคนที่เจ้าชู้ รักสนุก พูดคุยสบาย มีอารมณ์ขัน กะล่อน พริ้ว ทุ่มเท จริงจัง อบอุ่น เอาใจ โรแมนติก เออได้หมด สรุปเขียนมาอ่านเสร็จทุกคนงง ว่าผมพยายามสื่ออะไร

ผมแขวนรองพระอาถรรพณ์พระเจ้าแผ่นดิน และขุนแผนพรายกุมารองค์นี้เนื้อผงพรายกุมารธรรมด๊าธรรมดา ทาสีผึ้งละลวยลมมาก่อน เกี่ยวกันรึเปล่าก็ไม่ทราบ แต่แรงได้ขนาดนี้จะเพราะเหตุอะไรก็ตามแต่ผมก็ดีใจทั้งนั้นแหละครับ ไม่ได้ขอหลวงปู่เล้ยย งานหนักแทบตายขอให้ได้งานเบาๆ กลายเป็นได้ผ่อนคลายกับเรื่องมหาเสน่ห์แทน สร้างสีสันให้ชีวิตดีเหมือนกัน ขอบคุณหลวงปู่ครับ

LightGuardian โพสเมื่อ 2011-12-19 22:31

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-1-30 06:21
ขอบคุณครับที่ร่วมแชร์ประสบการณ์

ขุนแผนพรายกุมาร ห ...

สุดยอดของดีอีกชิ้น จอยมีไว้สองเลยทีเดียว
ขอบคุณครับ
เมตตา มหานิยม มหาเสน่ห์ ดูดี รุนแรง

เร้าใจ ระเบิดระเบ้อ กระจุยกระจาย

ถล่มทลาย หวั่นไหว อลังการ
ไม่ได้แขวนนานแล้วเหมือนกันครับ
อย่างนี้นี่เอง  เพื่อนมาจอยของผม เลยบูชาขุนแผนพรายกุมารกลับบ้านเพิ่มอีก  ทั้งที่มีอยู่แล้ว
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 12:40
อย่างนี้นี่เอง  เพื่อนมาจอยของผม เลยบูชาขุนแผนพรายก ...

เนื้อธรรมดาที่ไม่ธรรมดา เห็นหลายๆ ท่านไม่สนใจทั้งๆ ที่วางให้เห็นชัดเจน เลยเก็บซะเอง มีตังค์กว่านี้จะเหมาทั้งห่อ เอาไว้แจกคนที่ต้องการ เหอๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 19:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ธรรมดาแน่นอนเพราะพี่เม้าจัดไป 2 องค์
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 18:53
เนื้อธรรมดาที่ไม่ธรรมดา เห็นหลายๆ ท่านไม่สนใจทั้งๆ ...

เข้ามารอรับแจกครับ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 19:15
เข้ามารอรับแจกครับ

ระดับเสี่ยกิต แจกน้องดีกว่า นะๆๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 19:41
ระดับเสี่ยกิต แจกน้องดีกว่า นะๆๆ ...

ได้ของเด็ดมากๆไป ยังจะเอาอีก เดี๋ยวแอบไปกวาดซะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้