ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6631
ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงปู่มาเข้าฝัน

[คัดลอกลิงก์]
        ตั้งแต่ผมบูชาของหลวงปู่มาท่านมาเข้าฝันผมครั้งเดียว จำได้ว่าในฝันมีวิญญาณผู้หญิงอาฆาตผมจะเข้ามาทำร้ายผมแล้วจู่ๆก็มีพระรูปนึงเดินมาจากข้างหลังผ่านผมไปหาผู้หญิงคนนั้น แล้วท่องคาถาผู้หญิงคนนั้นเหมือนถูกกดให้ก้มหัว ผมเห็นและจำได้เลยว่านี่คือหลวงปู่ชื่น ท่านหันมาที่ผมแล้วพูดว่า ไม่ต้องไปหาอะไรมาเพิ่มแล้วน่ะ ดวงตราอาถรรพ์ ก็เป็นสิ่งที่ดีที่สุดที่ปู่ทำให้แล้ว (สืบเรื่องมาจากผมเป็นคนชอบเอาเครื่องรางสายพราย โน้น นั้น นี่ มาบูชา) หลังจากนั้นก็ผมก็เก็บเงินรับดวงตราอาถรรพ์มาเป็นสมบัติให้ลูกหลานไว้ได้ชม ก่อนหน้านี้ผมมีอาถรรย์ธมอยู่แต่ไม่ได้แขวนแต่ผมทำหิ้งไว้ให้

reechin โพสเมื่อ 2012-5-11 00:32

.
ใช่ๆครับ ยังจำได้ แต่แปลกน่ะครับ เวลาฝันมักไม่ค่อยเห็นหน้าหลวงปู่ ในฝันจะมีคนมาบังบ้างล่ะ หรือเห็นแค่เท้า ขา ด้านหลัง บ้างล่ะ แต่ความรู้สึกบอกว่า นี่คือ หลวงปู่ชื่น
ดีจังครับ
บ้างครั้ง หากเราฝันเห็นผู้หลักผู้ใหญ่
ประหนึ่งท่านมาเตือน ว่าเราจะมีภัย หรือ เราทำอะไรผิดหรือเปล่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-14 10:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 09:07
บ้างครั้ง หากเราฝันเห็นผู้หลักผู้ใหญ่
ประหนึ่งท่านม ...

ขอบคุณครับพี่เมธ
สาธุ อิติฤทธิชื่น
armklugklig ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 13:22
สาธุ อิติฤทธิชื่น

อาร์มเอาของมูลในเวปไปลง....ควรจะให้เครดิตเวปบ้างน่ะ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 17:34
อาร์มเอาของมูลในเวปไปลง....ควรจะให้เครดิตเวปบ้างน่ะ ...

ข้อมูลอันไหนครับพี่
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 17:34
อาร์มเอาของมูลในเวปไปลง....ควรจะให้เครดิตเวปบ้างน่ะ ...

https://www.facebook.com/SPARK13 ... 82877669&type=1
อาร์มใส่เครดิตแล้วน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้