ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

"สายสิญจน์" ศักดิ์สิทธิ์

[คัดลอกลิงก์]
ได้ยินมาว่าพิธีอาถรรพ์ธมเข้มขลังมาก ผู้ที่ได้ของในพิธีไปหากสัมผัสพลังได้อาจเป็นไข้ปวดหัวตัวร้อน
ทางที่ดีควรนำมาให้ผู้ที่มีวิชาสลายพลังเก็บไว้
โห้  หายทางออกให้ได้ครึ่งทาง แระ
แรงจริงตั้งแต่ยังไม่ถึงมือผู่รับ บ้านที่ปูรับโชคก๊าบบบบบบบบ
ยินดีกับพี่ปูด้วย ครับ
ให้มาช่วย บรรจุพระลงไหคร๊าบบบ
ใครมีทางออกดีๆ อีกบ้างครับ
ผมขอความเมตตาครับ แค่เส้นเดียวก็พอครับ ถ้าให้ดีต้องสามเส้นเพราะผมรักครอบครัวครับ
มีสิบชุด ก็จับฉลากเลยคร้าบบบบ ตื่นเต้นดี ถ้าให้ดีถ่ายวีดีโอด้วยจะเยี่ยมมากเลยครับ ( ให้หลวงปู่เป็นผู้เลือกว่าจะมอบให้ใครทางหนึ่งครับ)
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีโชคทางจับฉลากเลยก๊าบ
สายสิญจน์นี้คงต้องมอบให้กับคนที่ไม่มีโชคในการจับฉลากอย่างผมบ้างนะครับจับที่ไรไม่เคยได้กะเค้าบ้างเลย คนที่ได้ก็ได้บ่อย ไม่ได้อิฉฉานะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้