ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9306
ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์น้ำมันบายนครับ

[คัดลอกลิงก์]
โดยคุณ signature เมื่อ 2011-7-11 18:09

นานๆจะได้เข้าเน็ต ก่อนอื่นขอกราบพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 หลวงปู่ชื่น อาจารย์สรายุทธ และสวัสดีพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ ส่วนน้องคงไม่มีเพราะผมน่าจะอายุน้อยสุด วันนี้เพิ่งไปทำบัตรประชาชนเด็กมา (ว่าไปนั่น ) เข้าเรื่องเลยนะครับ คือมีเพื่อนบ้านผมที่ดวงตกอยู่คนนึงมาขอคำปรึกษา ว่าตัวเขาเองอยู่ๆก็รู้สึกเหมือนมีอะไรบางอย่างที่ทำให้ตัวเขารู้สึกกลัว นอนไม่หลับ และไม่กล้าอยู่คนเดียว อาชีพค้าขายของเขาก็ไม่ค่อยจะดี ขายของยาก จนต้องหยุดขายไป ผมเลยอาราธนาน้ำมันบายนมาแกว่งน้ำ แล้วให้เขาดื่ม และนำไปพรมที่บ้าน ที่ร้านค้า ปรากฎว่าเขารู้สึกดีขึ้นและรู้สึกไม่ค่อยกลัวเหมือนก่อน ประมาณ 3 วัน เขาก็ดีขึ้นมาเยอะ และกลับไปขายของเหมือนเดิม แต่แปลกตรงที่ของขายดีมากๆ ที่นำไปฝากขายที่อื่นก็ขายหมด ขณะที่บางเจ้าขายไม่ค่อยดี คนรอบตัวที่เคยขัดคอก็มาพูดดีด้วย เจ้าตัวถึงกับเอ่ยปากว่าน้ำมนต์สุดยอดมากครับ วันนี้ขอบอกเล่าประสบการณ์เพียงเท่านี้ก่อนนะครับ หากมีท่านใดเข้ามาทักทาย ผมต้องขออภัยหากช่วงนี้ผมไม่ได้ทักทายกลับในกระทู้นี้นะครับ นานๆจะได้เข้าเน็ตทีครับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-28 14:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยมีน้องคนนึงบ่นปวดหลังตรงด้านขวาส่วนกลางเป็นตรงจุดกล้ามเนื้อไม่ใช่สันหลัง  
แกบ่นอยู่หลายวันถามดูก็ว่าเคยเป็นอะไรซักอย่างจำไม่ได้ มาอเมริกาก็เป็นอีก
ผมจึงอาราธนาน้ำมันบายนโดยให้เขาจับนิ้วผมกดบอกต่ำแหน่งก่อน
อาราธนาเสร็จก็นำน้ำมันทานิ้วกดจุดนั้น
แปลกที่มีความร้อนประหลาดจากหลังเขาเข้าสู่ปลายนิ้วขึ้นมาที่มือถึงแขน
หลังจากนั้นเขาก็หาย ผมเองก็ไม่มีอาการผิดปกติใดๆ

Timo

สุดยอดครับ ขอบคุณครับ
ยังไม่มีบูชากะเค้าเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-4 09:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 09:34
ยังไม่มีบูชากะเค้าเลย

ผมมีอยู่ขวดนึง
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 09:35

โชว์เป็นตัวอย่างให้พี่น้อง คศช.ได้ชื่นชมหน่อยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 09:35

โชว์หน่อยซิ...หรือจะให้ขอแบ่ง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-12 19:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-2-12 19:08
โชว์หน่อยซิ...หรือจะให้ขอแบ่ง

พี่เมธ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-2-12 19:27
พี่เมธ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้