ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉายาในวัยเรียนของคุณคืออะไร???

[คัดลอกลิงก์]
สำหรับผู้ร่วมสนุกตอบกระทู้ฉายาในวัยเรียนทุกท่าน จะได้รับของรางวัลเป็น พระมหาปฐวีพิทักษ์ คนละ 1 องค์ และยังได้รับสิทธิ์ในการจับฉลากลุ้นของรางวัลใหญ่ด้วยอีก 1 รางวัลครับ

เรียกได้ว่าได้รางวัลแล้วก็ยังได้ลุ้นรางวัลใหญ่อีก ต้องขอบพระคุณผู้ใหญ่ใจดีท่านหนึ่งจริงๆครับ

สำหรับของรางวัลใหญ่จะเป็นอะไรนั้น ขออุบไว้ก่อนครับ เด๋วมาบอกอีกที
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-29 16:34
นึกว่า เรียก โลมา

นี่ก็ใช่นะ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-8-29 15:47
ลองโดนเหยียบซักทีมั้ยเจ๊หนูจะได้รู้ว่ายักษ์จริงป่ ...

อ่ะจ๊าก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbird เมื่อ 2013-8-29 17:27
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-29 16:45
อ่ะจ๊าก

ไมแก้อิโมไม่ได้ละนี่ใช้ไอโฟนกดผิดๆถูกๆฮ่วย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-29 10:47
อ้วนดำ แต่ใช้ user penguinnoy

จะมีเพิ่มอีกไหมน้อ
ฉายาผมสมัยเรียนเเพื่อนเรียก"แว่นแม่นเพลง"ที่เรียกแว่นคงเดาไม่ยาก
ประกาศรางวัล วันไหนครับ
เอาซะหน่อยเดี๋ยวจะไม่มีส่วนร่วม

เป็นคนหน้าตี๋มาตั้งแต่ไหนแต่ไร แล้วก็ร้องเพลงไม่เป็นเวลาเค้าร้องเพลงเล่นกันก็ได้แต่ฮัมๆตามเค้าไป
พวกก็เลยเรียก "ตี๋ฮำ"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้