ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2111
ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แบบนี้มันเรื่องบังเอิญหรือป่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีกลับบ้านไป เอาขนมให้กุมารที่บ้าน สี่ตน เราก็จับๆลูบๆคล้ำๆ กุมารสามตน อีกตนหนึ่งไม่ได้ทำไรพอมา กทม ฝันว่าเห็นกุมารสี่ตนในพานเราก็หยิบออกมาสามตนเหลืออีกตนไม่ได้หยิบ   ไอ้เราก็ไม่ได้แอะใจนึกว่าฝันเพราะเหนือยกับการขับรถหรือไม่ก็น้องๆ มาส่งอะไรประมาณนั้นเพราะตอนขับกลับจะวูบไปหลายรอบแต่ก็ตกใจตื่นมาตลอด แต่วันนี้หวยออก 143  โอ้ววว         อันนี้คือเรื่องบังเอิญหรือป่าวครับหรือว่าน้องๆเค้าจะให้โชคเรา แต่เราไม่ได้ซื้อ
สุดยอดอ่ะ
ว้าวววววว
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-19 21:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหนื่อยใจจริงๆ ครับเค้าก็ให้ตลอดให้เรื่อยๆนะ (เค้านะไม่รู้ว่าใคร)  แต่เหมือนกับมีอะไรมาขัดโชคขัดลาภ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้