ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2508
ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำน้องใหม่อย่างผมหน่อยครับพี่ๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านผมพึ่งเข้ามาในกลุ่มและพึ่งโพสเป็นครั้งแรก
คือผมจะหาขุนแผนมาบูชาอ้ะครับ ควรจะ บูชารุ่นไหนดี
ใจผมแอบเล็งๆ แสนสตรีเวทย์เนื้อผงพรายบายนไว้
แต่ด้วยงบประมาณไม่พอ ตอนนี้คิดอยู่ครับว่าควร
จะเอา แสนสตรีเวทย์หรือมะรุมมะตุ้ม2ดีครับพี่ๆ
แบบที่งบประมาณไม่สูงมากควรจะบูชารุ่นไหนดีครับพี่ๆ
แนะนำน้องใหม่อย่างผมหน่อยครับ.  
เราใช้เอง บูชาเอง

ถามใจเราดีกว่าครับ

ชอบแบบไหน แบบนั้นแระดี
ชอบแบบไหนบูชาแบบนั้นตามงบที่มีอย่าดิ้นรนเอาที่เกินงบที่มีบูชาแล้วเดือดร้อนอย่าบูชาเลย...
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-30 20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับพี่ๆที่แนะนำน้องใหม่อย่างผม
ผมว่าขิงพวกนี้ จิตเราจะบอกเองว่าเราชอยองค์ไหนมากกว่ากัน

ลองสังเกตุใจเราดีๆ ว่าเราชอบหรือสะดุดใจกับรุ่นไหนมากกว่ากัน
เป็นผมเลือกไม่ถูกเลย 2 องค์นี้
มารอรับฟังความรู้ครับ...มือใหม่เหมือนกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้