ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญอาจารย์สรายุทธ รุ่น ๒ วราหะเตโช <<

[คัดลอกลิงก์]
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2017-5-19 16:10
เหรียญนี้ลองใช้ติดตัวอธิษฐานจิตขอในใจ
ในการประมาณผ ...

สุดยอดครับ
ชอบรูปนารายณ์อวตารด้านหลังมาก ดูดุดัน น่ายำเกรง
ธาตุน้ำเยอะ

มหาปราบก็เด่น
มีน้ำย่อม มีไฟ
มีเมตตา คู่มหาปราบ
จัดว่าแจ่ม

แหนะๆ มีความลับไม่ยอมบอก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2018-3-26 07:59
แหนะๆ มีความลับไม่ยอมบอก

รุ่นนี้ ผมมีแค่สองชุดเอง
Metha ตอบกลับเมื่อ 2018-3-28 03:20
รุ่นนี้ ผมมีแค่สองชุดเอง

อ่ะหือ ผมมีชุดเดียว รวมเนื้อพิเศษ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2018-3-28 08:05
อ่ะหือ ผมมีชุดเดียว รวมเนื้อพิเศษ

เนื้อตะกั่ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้