ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมล็อกเก็ต อาจารย์สรายุทธ ติคญาโณ

[คัดลอกลิงก์]
รอๆๆล็อกเก็ตพระศรีมหาสมุทร
majoy ตอบกลับเมื่อ 2018-5-15 08:03
งบไม่มี นั่งมองคนอื่นเช่า ตาละห้อย
รอฟื้นพลังก่อนเถอะ จะเก็บให้เรียบเลย

อาร่ายฟะ.....งบไม่มี    เมียให้ใช้วันละ  100  รึไง
163#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-7-27 16:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล็อกเก็ตพระศรีมหาสมุทร

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อาร์ททำงานเป็นหัวหน้าเขา ก็ต้องมีเลี้ยงลูกน้อง  ยิ่งมีงานบ่อย งบส่วนตัวต้องควักออกมาใช้   น่าเห็นใจ    ส่วนกลุ่มผมแบบญี่ปุ่น เจ้านายไม่ค่อยเลี้ยง  เลยต้องแชร์กัน  ยิ่งหัวหน้าอินเดีย  ไม่ค่อยมีงานเลี้ยง  เลยไม่จ่ายเยอะแบบอาร์ท  รออีก 1 ปีนิดๆ รถหมดส่งจะได้เก็บเงินต่อซะที
แต่อาร์ทอมเงินค่าสายไหมก็ได้นะ  ไม่ต้องบอกเมียว่าขายได้กี่ถุง
166#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-7-31 09:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ติดตาม..ล็อกเก็ตพระกาฬไชยศรี
Admin ตอบกลับเมื่อ 2018-7-31 09:13
ติดตาม..ล็อกเก็ตพระกาฬไชยศรี

รออีกนานไหม  

รอด้วยคนครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Metha เมื่อ 2018-9-8 11:02

• ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ •
1.เพชรกลับ

2.นารทะ

3.อาถรรพ์โธนะปัดตอด

4.คู่บารมี ติคญาโณ

5.บารมีปู่หลวงพรหม

6.อาถรรพ์มนต์พระกาฬ

7.บารมีพระศรีราม

8.พระศรีมหาสมุทรบุตรปู่หลวงพรหม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้