ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7130
ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ชิ้นไหนโชคลาภดี

[คัดลอกลิงก์]
เอาเฉพาะของอาจารย์สรายุทธครับ มีความเห็นอย่างไร ชิ้นไหนดีครับ
อย่าไปฟังคนอื่นมาก   พวกนี้ไม่ได้ห้อยเดี่ยวๆ   ประสปการณ์จึงต่างกัน
  ชั่วโมงนี้   แนะนำเลย   ลองมากับตัว  4-5 เดือนแล้ว  ห้อยเดี่ยวๆพกแค่องค์เดียว
เงินไม่ขาดมือ  ถามอาจารย์ได้  ว่าจริงป่าว  ขออะไรได้หมดตั้งแต่ห้อยมา  ยังไม่เคยทำให้ผิดหวังสักครั้งเดียวปกติช่วงนี้จะไม่ค่อยเข้ามาตอบ  เพราะงานดี  เงินมาตลอดคับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2018-2-19 20:28
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-12 09:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แสนตรีเวทย์ๆๆ
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2018-3-9 12:45
กระทู้ว่าถึงเรื่องโชคลาภ   เงิน....ๆๆๆๆๆๆ   ไม่ใช่รึ

ผว่าพระเครื่อง ของหลวงปู่ หรืออาจารย์
เป็นดั่งจินดามณี น่ะครับ
คือ พระเครื่อง รุ่นเดียวกัน แต่มีประสบการณ์ต่างกันไป
ตามที่ผู้ห้อยบูชาปราถนา
ของ goldenslot นำเอาภาพยนตร์ชื่อดัง
กระทู้ว่าถึงเรื่องโชคลาภ   เงิน....ๆๆๆๆๆๆ   ไม่ใช่รึ
ดีแก่ใจ  จากเรื่องเล่าของผู้ร่วมเดินทางที่มากกว่า1 ท่าน  ที่ได้เดินทางไปรวบรวมวัตถุมงคลต่างๆ   ได้เล่าสู่กันฟังในระหว่างเดินทาง  ปกติบัวบังใบ  ใช้แล้วจะมีคนมามองก็จริง แต่หลายๆครั้งได้แต่มอง   แต่พอใช้ร่วมกับไก่แก่แม่ปลาช่อน  แล้ว สาวออกปากคุยก่อนก็มี   มีของมาฝากให้ก็มี  คือไม่ใช่แค่มอง  มีพูดจาแทะโลมผู้ชายก็มี
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2018-2-23 16:23
ไก่แก่แม่ปลาช่อน ที่ออกมาพร้อมกัน มีคนนำไปใช้พร้อมกับบัวบังใบ แล้วได้ผลดีเกินคาด

ยังไงครับ ยังไง
ไก่แก่แม่ปลาช่อน ที่ออกมาพร้อมกัน มีคนนำไปใช้พร้อมกับบัวบังใบ แล้วได้ผลดีเกินคาด

แสดงความคิดเห็น

รอฟังรายละเอียดเพิ่มเติมอยู่นะครับ :)  โพสต์ 2018-3-5 23:26
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-19 07:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2018-2-9 11:44
อย่าไปฟังคนอื่นมาก   พวกนี้ไม่ได้ห้อยเดี่ยวๆ   ประสปก ...

มีไรดีๆ แนะนำมั่ง เคล็ดแจ่มๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2018-2-8 09:00
เนื้อธรรมดานี่ เห็นผลมานักต่อนัก อย่ามัวแต่รอครับ องค์หลักร้อยก็แขวนได้ ของดีจริงครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้