ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลงน้ำมัน " 14 กุมภา มหาละลวย "

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2016-1-23 02:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2016-1-23 02:12

ลงชื่อด้วยคน... มร ...  ปล. ครั้งก่อนแจ้งลงน้ำมันกันไว้แต่ไม่ไปกันก็มีทำให้เตรียมกรวยดอกไม้ไว้แล้วเหลือจึงอยากให้มีการโอนค่าดอกไม้ก่อนวันลงน้ำมัน...โอนแล้วไม่ไปก็คงไม่มีใครว่าเงินก็เข้าสำนัก....ไม่ทราบจะดีไหม?  แจ้งหมายเลขบ/ชที่จะให้โอนและกำหนดวันสิ้นสุดการโอน ...จะได้รับทราบโดยทั่วกันในกระทู้นี้

2#
โพสต์ 2016-1-28 22:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ้าว ...12.00 - 18.00 เองหรอ....นี่
3#
โพสต์ 2016-2-14 09:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2016-2-14 09:17

วันนี้แล้วนะครับที่จะมีการลงน้ำมัน...ใครลงชื่อไว้แล้วอย่าลืมมากันด้วยนะ...พลาดแล้วจะมาบ่นทีหลังไม่ได้นะนานๆอาจารย์สรายุทธจะจัดให้มีการลงน้ำมันสักที...
ปล. บ่ายแก่ๆเจอกันครับ... ใครเกิดวันอะไรเตรียมแผ่นทองมาด้วยตามกำลงวันเกิดนะครับ...ส่วนผู้ที่ไม่ทราบเกิดวันอะไร...อาจารย์สรายุทธให้เตรียมมา 9 แผ่น
4#
โพสต์ 2016-2-15 14:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชมภาพในวันลงน้ำมันด้วยนะครับใครถ่ายไว้บางศิษย์ที่ไม่ได้มาลงจะได้เห็นภาพการลงน้ำมันมหาละลวยในครั้งนี้กัน.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้