ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 10683
ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรายกุมาร และ ชมตลาด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ovoballovo เมื่อ 2015-7-22 08:11

ฝากตัวเป็นลูกศิษย์ครับผม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-22 00:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอเล่าเล็กน้อยครับผม เกี่ยวกับขุนแผนพรายกุมาร
ผมทำธุรกิจค้าขาย พักนี้ยอดขายขึ้นๆลงไม่นิ่ง และยอดไม่ทะลุเป้ามาเป็นเดือนแล้วครับ
พอห้อยขุนแผนพรายกุมารวันแรกเท่านั้นแหละครับ ปิดยอดวันนั้นถล่มทลายเลยครับ
แล้วหลังจากวันนั้นจนถึงวันนี้ยอดขายผมเริ่มนิ่งไปได้ดีเลยครับ
รู้สึกว่าจะทำอะไรก็มีกำลังใจและง่ายดายมากขึ้นครับ

ปล.ทุกอย่างที่เล่านี้เรื่องจริงครับ ไม่มีเสริมเติมแต่งแต่ประการใด
ปล2. ด้วยแรงศัทธาและความหวังเมื่อลงมือทำจะสำเร็จดังใจคิด
สวยงามครับ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-7-21 23:49
ยินดีรู้จักครับ...ขอแค่ศัทธา...รุ่นไหนก็นำมาขึ้นคอคุ้ ...

เห็นด้วยเลยครับ
สวยมากครับผม

เสริม เก๊ ยัด มีมานานมากละครับ

บางรุ่นเก่าจนคนหลังๆ ตีเป็นแท้ไปก็มี

ศึกษาดีๆ ครับ
ในกลุ่มเฟส ลองศึกษาดีๆครับ มีทั้งของเสริม เก๊ ยัด เต็มไปหมดและขายดีกว่าของจริงอีกเพราะราคาถูกเอาไว้หลอกขายคนหน้าใหม่ๆ พยามเลี่ยงพระที่รูปร่างแปลกๆแนวสายดำ หรือที่เป็นรูปหล่อโลหะ ทองแดง ถ้าลองศึกษาดีๆ ปัจจุบัน พระของ ลป แท้ดูง่ายครับ แต่ราคาสูง ถ้าเก็บได้ก็ดีก่อนที่ของเก๊จะทำได้เหมือนจนดูไม่ขาด
ถามพี่เก่าๆหน่อยครับ ผมไปอ่านเจอในเฟสบุ๊คที่เปิดให้บูชาวัตถุมงคงของหลวงปู่ พบว่ามีวัตถุมงคลหลายอย่างว่ามีการทำเสริม จริงเท็จยังไงครับ บางครั้งทำให้เสียความรู้สึก ผมคนหนึ่งที่เช่าหาวัตถุมงคลของหลวงปู่เลยทำให้ไม่กล้าเก็บ
อันนี้จริง ตามที่กล่าวเลยครับ
ของ ลป ชื่นแรงทุกองค์ครับ พรายกุมารดึงดูดคนเข้าหา ชมตลาดใช้ลุยเข้าหาคน จากที่ลองใส่มา ทอนเกินได้แถมที่เจอมา เป็นทั้งชมตลาด สะกดทัพ พรายกุมารเลย ฟลุ้คบ่อย
ทำไมขุนแผนพรายกุมาร กะ ขุนแผนชมตลาด ถึงเป่งที่นิยม พี่ที่ทำงานเคยขอดูสร้อย แกบอกพระสีขาวแรง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้