ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7605
ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประกาศแจ้งปิดเวปบ้านจอมพระ วันที่ 5 มีนาคม 2558

[คัดลอกลิงก์]
Admin ขอประกาศแจ้งปิด www.baanjompra.com  วันที่ 5 มีนาคม 2558 ทั้งวัน เพื่อทำการปรับปรุงระบบ ส่งผลให้ไม่สามารถเข้าใช้งานเวปได้ในวันเวลาดังกล่าว และจะเปิดให้ใช้งานได้อีกครั้ง วันที่ 6 มีนาคม 2558 เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

แอดมินขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รับทราบครับ
รับทราบครับ
ครับผม
รับทราบ ขอบคุณค่ะแอดมิน
รับทราบฮับ
รับทราบครับ
รับทราบครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้