ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 1532
ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลักษณะผู้หญิงที่คนจีนไม่เลือกเป็นภรรยา

[คัดลอกลิงก์]
ผมเคยคุยกับคนชราท่านหนึ่ง ท่านพูดให้ผมฟังเกี่ยวกับดูลักษณะของผู้หญิงที่คนจีนไม่เลือกเป็นภริยา ท่านบอกผมว่า ให้ดูลักษณะ ดังนี้

1. ฟัน(2 ซี่หน้า)ห่างมากเป็นช่อง เรียกว่า "ประตูผี" เก็บเงินไม่อยู่ (ปล.ถ้าใคร่ที่มีลักษระนี้ให้ไปทำฟันไม่ให้มีช่อง)

2. เดินแกว่งแขนแบบสบัดมือ เรียกว่า "สะบัดทรัพย์" เป็นคนไม่เก็บทรัพย์ ชอบใช้จ่าย (ต้องหัดเดินให้ดี เกี่ยวกับบุคลิก)

3. ชอบนั่งถ่างขา เรียกว่า ......(จำไม่ได้).....เป็นคนมีความต้องการทางเพศสูง หมกมุ่น(ปรับนั่งให้เรียบร้อยคนมองก็ดูดีนะครับ

เป็นความเชื่อครับ...พิจารณา...
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้