ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 15835
ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สีผึ้งสาวสามหมู่บ้าน........ หรือจะโดดเด่น โลดแล่น ไม่รอใคร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2015-2-14 09:36

เอาหล่ะ วันนี้งานบางลงบ้าง มีเวลาเข้ามาเยี่ยมหลวงปู่มากขึ้นนิสนึง อาทิตย์หน้ายังไม่รู้เลย

วันนี้เลยได้ ลองเต็มๆ กับสีผึ้งนี้ ไม่มีอันอื่นปน ไม่ท่องคาถานะหน้าทอง

ผลเหรอครับ ไม่รู้สิครับ ยังไงดี ไม่ได้เสน่ห์ลั้นลานะ สำหรับผม(คงแล้วแต่คน) แต่แอบเด่น เป็นที่สนใจ จะพูดอะไรก็ฮากัน มีแต่คนสนใจอยากมีส่วนร่วม ยังไงดี เหมือนคนให้ความสนใจเยอะ ขนาดนายใหญ่ยังทักทายบ่อย แถมเดินมานั่งคุย แต่เรายุ่งๆ นิดหน่อยเลยนั่งแป๊บเดียว

สรุป สำหรับผมในการลองครั้งแรกคือ โดดเด่นครับ เป็นที่สนใจของคนทั้งหลาย เข้าคนง่าย อะไรแบบนี้ คงต้องลองอีกหลายครั้งเพื่อค้นหาคำตอบ

พรุ่งนี้มีกินเลี้ยงที่บ้านหัวหน้ากับเจ้านายที่มาจากต่างประเทศ ไว้ลองเพิ่มครับ แต่มั่นใจว่าออกแนวโดดเด่น(สำหรับผมใช้)

**คำเตือน: นี่เป็นการสังเกตุผลของจอยเอง ซึ่งท่านๆ ใช้กันแล้ว จะออกแนวไหนไม่ทราบได้ ลองดูกันครับ แล้วมาแชร์กัน ที่แน่ๆ เก็บตังค์ไปเอาเพิ่มอีกสองตลับ

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-21 10:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

งั้นเอาใหม่ เอาใส่ตลับ ผสมกันแบบเต็มๆ เอาสาริกาตัวจิ๋วจากน้ำมันซะขวด มาใส่ไว้ เอาทองไปให้อาจารย์แปะ ขออาจารย์ว่า

ชุดนี้จอยจะเอาไว้ลั้นลา
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-29 08:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้ใช้เสียนาน ปีใหม่นี้ลองลั้นลาดูดีไหมนะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-18 23:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะเอาเฮ ผมว่าสีผึ้งนี้ดี๊ดี
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-16 11:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าจะเอาใส่หลอดเหน็บเป็นพวงกุญแจ
ของใช้เดืมด้ายแดงนี่เหม็นมาก คือเกลือนี่เคลือบกันเลยทีเดียว
โชคดีได้มาใหม่หนึ่ง
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-3 08:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2016-3-23 19:53
ต้องเก็บไว้ก่อนของค้าขายเผื่อได้ใช้^^

จะขายอัลไรเอ่ย
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2016-3-21 15:19
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา

เขาไปรื้อเจอตะกรุดสาริกาด้าย ...

ต้องเก็บไว้ก่อนของค้าขายเผื่อได้ใช้^^
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2016-3-21 15:19
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา

เขาไปรื้อเจอตะกรุดสาริกาด้าย ...

ตะกรุดสาริกาด้ายแดง

ตำนานแห่งสาริกาพ่อค้าเร่
อันนี้เด็ดจริง ใครค้าขาย หรือติดต่อเจรจา จะเห็นผลได้ชัดเจนมาก

แบบนี้ต้อย ขอ 2 เลยครับ (จะได้เก็บอันเดิมไว้เดี๋ยวเชือกมันจะขาด)
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-22 13:30
คุณน้องนี่ได้ข่าวใช้อะไรก็ออกแนวลั้นลานี่นา จะเอาเพิ่มทำไม

ก็คนที่เราชอบ เขาไม่มา  ส่วนที่มาเราไม่ชอบอ่ะ

แขวนพระรามกับเพชรกลับ กะว่า ไม่เอาเสน่ห์เด็ดขาด ยังไม่วาย  โดนแฟนชาวบ้านมานั่งจับต้นขา เกือบไปแล้ว  
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-22 13:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-3-21 21:15
เผื่อน้อง ซักตลับนะ  อยากได้ชุดลั้นลาด้วยพักนี้มันเ ...

คุณน้องนี่ได้ข่าวใช้อะไรก็ออกแนวลั้นลานี่นา จะเอาเพิ่มทำไม
ตอนนี้อยากลองพุทธคุณ สีผึ้งอ่อนใจรัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้