ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 1939
ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ทัชแขนเจ็บ

[คัดลอกลิงก์]
พี่ทัชแขนเจ็บกล้ามเนื้ออักเสบ เพราะตำมวลสารให้พวกเรา พวกเราถึงมีสิ่งดีใช้กัน หมอให้พี่เขาพักสักสัปดาห์ แต่พี่เขาก็มาทำสิ่งต่างให้พวกเราไว้ใช้กัน
ใครพบเจอยานวดดีซื้อฝากพี่เขาด้วย   พี่เขากินยาคลายเส้นไม่ได้  เพราะส่วนที่ควรแข็งมันไม่แข็ง ตรงนั้นไม่มีแรง ใครมาอ่านอย่าคิดมาก  ผมหมายถึง ขาพี่เขาไม่แข็ง ขึ้นบันไดบ้านไม่ได้เลย  มือไม้ไม่มีแรงครับ
แวะมาบอกว่า ...หายเจ็บเร็วๆนะครับ พี่ทัช  ....สุขภาพสำคัญที่สุด ...ช่วงนี้ก็พักผ่อนมากๆอย่าหักโหม...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อ้าว หายไวๆ ครับเฮีย
ขอบคุณครับพี่ หายไวๆนะครับพี่ทัช
ขอบคุณครับ หายไวๆครับพี่ทัช
หายไวไวนะคร๊าบบบ
ขอบคุณมากครับพี่ทัช หายเร็วๆนะครับพี่
พักผ่อนมากๆครับ ขอให้หายเร็วๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้