ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2695
ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถูกของต้องใช้ตะกรุดเก้าอาถรรพ์หรือเปล่าครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-12-16 22:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีวัตถุมงคลอีกหลายอย่างของหลวงปู่ที่ กันคุณกันของได้คับ  ไม่จำเป็นต้องตะกรุดเก้าอาถรรพ์เสมอไป
  ดวงตราอาถรรพ์
  องค์พ่อชัยวรมัน
  องค์พ่อปู่ศรีสุธรรมนาคราช
  ฯลฯ
อยู่ที่ผู้ศรัทธาจะเลือกใช้และต้องศรัทธาจริงๆ ของแบบนี้อยู่ที่บุญ กรรมของเขาด้วยคับ
  ส่วนเรื่องตะกรุดคนที่มีของแท้ๆเขาก็ไม่ยอมปล่อยออกมาแน่ๆคับ  ไปหาที่อื่นก็กลัวจะเจอของปลอมเอา  ลองแนะนำอย่างอื่นให้เขาจะดีกว่าคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้