ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 16194
ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คตพระแม่ธรณี

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-10-18 10:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2014-10-18 10:41

ใครที่อยากได้ คงต้องขอความเมตตาจากอาจารย์ช่วยจาร์หินเพื่อนำไปบูชา ...
หินที่สำนักมีมากมายหลายขนาดเลือกได้ตามความชอบส่วนตัว...แต่เห็น สว.บางท่านให้ความเห็นว่าใครนำหินไปให้อาจารย์จาร์ขอช่วยใช้จ่ายในการนำหินมาเพื่อนำเป็นค่าทำบุญเข้าสำหนักตามน้ำหนักหินนะครับ....เห็นเลือกแต่ก้อนใหญ่ๆสวยๆทั้งนั้น 555
ปล.  เรื่องคิดตามน้ำหนักเป็นความคิดของศิษย์ที่คุยกันนะครับ อาจารย์ท่านไม่เกี่ยวข้องแต่อย่างใด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้