ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 15420
ตอบกลับ: 46

>> แหวนนาคสมพงษ์ <<

[คัดลอกลิงก์]
Cr touch

เป็นรุ่นแรกและรุ่นเดียว   ของ ลป.ชื่น วัด ตาอี ก่อนที่ท่านจะไปเสียที่ สิงคโปร์ พุทธคุณเด่นไปทาง อุ้มดวงชะตาให้ดีและคุ้มครองหนุนให้มีโชคลาภ เงินทอง มีกินมีใช่ไม่หมด..เคล็ดลับในการบูชา นอกจากใช้สวมนิ้วพกพาแล้วท่านยังให้ตัดเส้นผมกับเล็บของเจ้าของแหวนแล้ว เลี่ยมอัดกรอบไว้ห้อยบูชาแหวนนาคสมพงษ์ก้อจะอุ้มดวงของเจ้าของไว้ให้มีแต่ ความโชคดีมีกินมีใช้ไม่หมดครับเพียงแค่ตังจิตอธิฐานขอบารมีลป.ชื่นให้เกื้อ หนุนดวงชะตาเท่านี่ก้อมีกินมีใช้ไม่หมดแล้วครับ...ของดีหายากไม่ค่อยได้พบ เห็นส่วนใหญ่จะเป็นที่หวงแหนของลูกศิษย์ของท่านเลยหละครับ  บางคนที่มีก็อาจจะไม่รู้ว่าเป็นของหลวงปู่เราก็ได้  เพราะมีโค้ดเป็นดอกจัน  อย่างเดียว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2021-12-15 18:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
<<<แหวนนาคสมพงษ์>>>
    เป็นรุ่นแรกและรุ่นเดียว   ของลป.ชื่น วัด ตาอี  ก่อนที่ท่านจะไปเสียที่สิงคโปร์ พุทธคุณเด่นไปทาง อุ้มดวงชะตาให้ดีและคุ้มครองหนุนให้มีโชคลาภ เงินทองมีกินมีใช่ไม่หมด..เคล็ดลับในการบูชา นอกจากใช้สวมนิ้วพกพาแล้วท่านยังให้ตัดเส้นผมกับเล็บของเจ้าของแหวนแล้วเลี่ยมอัดกรอบไว้ห้อยบูชาแหวนนาคสมพงษ์ก้อจะอุ้มดวงของเจ้าของไว้ให้มีแต่ความโชคดีมีกินมีใช้ไม่หมดครับเพียงแค่ตังจิตอธิฐานขอบารมีลป.ชื่นให้เกื้อหนุนดวงชะตาเท่านี่ก้อมีกินมีใช้ไม่หมดแล้วครับ...ของดีหายากไม่ค่อยได้พบเห็นส่วนใหญ่จะเป็นที่หวงแหนของลูกศิษย์ของท่านเลยหละครับ  บางคนที่มีก็อาจจะไม่รู้ว่าเป็นของหลวงปู่เราก็ได้  เพราะมีโค้ดเป็นดอกจัน  อย่างเดียว  เป็นแหวนทองเหลืองฝาบารต  ที่ศูนย์พระสร้างถวาย  มีน้อยมาก ส่วนใหญ่ ที่เจอ   จะเป็นวงใหญ่ๆ  สวมนิ้วผู้ชายยังหลวม  หายสาปสูญในตลาดไปนานมากๆ  
     วัตถุมงคลของหลวงปู่ท่าน   ดังด้วยประสปการณ์ผู้ใช้   และขอได้ไหว้รับ  ถ้านำมาแขวนคอหรือพกติดตัวเงียบฉี่ภาวนาแล้วภาวนาอีก ก็เงียบกริ๊บ  ทำใจได้เลยว่าโดน!!!!!
(สถานะโชว์)  นะคับ
ขอขอบคุณ...ข้อมูลดีๆ  จาก เวปฯ บ้านจอมพระ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2013-5-20 20:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นว่าสวมนิ้วพี่ไม่ได้เลยไม่ใ่รึ
โพสต์ 2013-5-21 07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายาก
โพสต์ 2013-5-21 07:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหวนสวยน่าใส่จริงครับ
โพสต์ 2013-5-21 08:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชิ้นนี้ชอบมาก แต่ยากมาก ที่จะได้ครอบครอง
โพสต์ 2013-5-21 09:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-21 08:09
ชิ้นนี้ชอบมาก แต่ยากมาก ที่จะได้ครอบครอง
...

คนที่ได้ครอบครองแหวนนี้ไม่ธรรมดานะขอบอก
โพสต์ 2013-5-22 07:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีคนนึงที่ผมรู้จัก เค้าหวงมาก
ขอไม่ให้ คงต้อง ใช้มาตราการสุดท้าย "ตื้อ เท่านั้นที่ครองโลก" ^ ^
โพสต์ 2013-5-22 07:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-22 07:14
มีคนนึงที่ผมรู้จัก เค้าหวงมาก
ขอไม่ให้ คงต้อง ใช้มา ...

ดั่งที่เคยใช่ได้ผลมาแล้วกับน้องแอม
โพสต์ 2013-5-22 20:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-22 07:33
ดั่งที่เคยใช่ได้ผลมาแล้วกับน้องแอม ...

รอบนั้น ใช้แบบว่า บ่วงนาคา รัดไว้ครับ
แล้วก็ เขียนอุนาโลม ที่หน้าผาก สะกดไว้อีกรอบ ^ ^
โพสต์ 2013-5-22 21:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่รึ...เมื่อก่อนเห็นยืม   ขุนแผนหลังม้า....ไปกาทืบให้สลบแล้วดึงเข้าห้องไม่ใช่รึ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้