ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4410
ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พลายกุมาร กับ ชมตลาด

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ขุนแผนอ่ะคับ ไม่รุว่า ระหว่าง พรายกุมาร ดับ ขุนแผนชมตลาดแบบไหนดีกว่ากันคับ
แล้วทั้งสองรุ่นนี้หลวงปู่สร้างเอง หรือว่า ศูณย์สร้างคับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-21 21:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Atom037 เมื่อ 2014-9-21 21:10

แล้วอย่างพรายกุมาร ถ้าได้มา ต้องจุดธูป อัญเชิญเข้าบ้านหรือเปล่าคับ แล้วต้องเซ่นไหว้หรือเปล่าคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 14:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครับขอบคุณข้อมูลทุกท่านคับ พอดีอยากหาไว้บูชา ก็เลยศึกษาข้อมูลไปด้วยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้