ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระเครื่ององค์ไหนของหลวงปู่ที่คุณไม่เคยขาดจากคอ ในวันนี้?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-13 16:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พรายขอดทรัพย์ (ลูกรักษ์)
.
.
.
.
อะไรนะครับ !!! อ่ะ เค้าคุยเรื่องพระกันอยู่เหรอ

มาผิดกระทู้แล้วสินะเรา

2#
โพสต์ 2013-5-14 07:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีแบบใส่เป็นประจำครับแต่ พกไปไหนมาไหน เป็นถุงย่าม ครับ อุ่นใจดี มีครบตั้งแต่ ธูปเทียน กรรไกร สีผึ้ง ตะกรุด หนังสือสวดมนต์ ขาดแค่อย่างเดียวคือ รูปหล่อองค์นาคี นาคา  ^ ^ (รถโดนทุบรอบก่อนยังเสียวเลยกัวว่ามันจะเอาย่ามผมไป)
3#
โพสต์ 2013-5-14 18:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าล็อคเป้าที่รถผมเลยครับ
รถไทรทัน สีดำสี่ประตู น่ะครับ น่าลุ้นกว่าผมเยอะ
ได้ข่าวว่าเอาสีผึ้งละลายน้ำแล้วเอาไปล้างรถเลยเหรอครับ
4#
โพสต์ 2013-6-10 00:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
+ +
ยังหาที่ใช้ประจำไม่ได้ครับ เพราะ ที่ห้อยประจำโดนเรียกคืนไปเรียบร้อยแล้ว
(ลูกแก้ว มณีราชา + ล็อกเก็ตพระพุทธเจ้าฝังเหรียญขวัญถุง)

แต่วางเป้าหมายไว้ว่า จะลองเป็นชุด หนุมาน กับชุดพระปิดตา
5#
โพสต์ 2013-6-10 15:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รุ่นที่เฮีย ศร แนะนำ ก็น่าสน แต่ติดปัญหาที่รถยนต์ผม มันสูงไป กลัวห้อยไปแล้วจะเตี้ยลง เตี้ยลง นี้สิครับ(สาวมารุมขึ้นรถจน เตี้ยลง เตี้ยลง)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้