ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะหน้าทอง วันอาทิตย์ที่ 14 กันยายน 2557

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-8-28 09:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะเข้ามาลงชื่อครับ.... morn   
2#
โพสต์ 2014-9-9 07:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คงเข้าไปช่วงเย็นนะครับเพราะลูกสาวมีสอบPreประถม....
3#
โพสต์ 2014-9-12 13:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เลียนแบบด้วย.  โอนค่าดอกไม้ ขันธ์ห้า แผ่นทอง แล้ว 100 บาทเมื่อ 12/09/14 เวลา 13:10น. ครับ
ค้างจ่าย ค่าครู ค่าร่วมทำบุญเครื่องช่วยฟัง ค่าสมทบทำเหรียญพ่อแก่ เข้าสำนักค่อยเคลียร์นะครับ
พอดีลูกสาวคนเล็กมีทดสอบพีประถมคงเข้าช่วงเย็นนะครับ....
4#
โพสต์ 2014-9-15 07:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอยืนยันอีกเสียงครับ พิธีลงน้ำมันนะหน้าทองครั้งนี้...เหล่าศิษย์ที่เข้าร่วมพิธี...ตั้งแต่เริ่มจนเสร็จสิ้น เที่ยงวันยันเที่ยงคืนของจริงไม่ได้โม้....อ่อเกือบลืม ยินดีกับศิษย์คศช.หลายๆท่านด้วยครับที่ได้รับการประสิทธิ พระคาถาพญาเงินมา ในครั้งนี้ ...ขอขอบคุณ ท่านอาจารย์สรายุทธ ที่กำหนดวันพิธี ลงน้ำมันนะหน้าทอง ( จัดเต็มสูตร ) ในครั้งนี้...ขอบคุณ คุณจ๊อและฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม ขอบคุณศิษย์คศช.ทุกท่านที่จัดเตรียมสถานที่ในการทำพิธี ...
5#
โพสต์ 2014-9-19 05:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกว่าออกพรรษาปีนี้ "จันทรุปราคาวันออกพรรษา" ด้วย ...ลงน้ำมันแล้วชมจันทร์น่าจะดี...จองล่วงหน้า 1 ที่เลยละกันถ้ามีการลงน้ำมัน....
6#
โพสต์ 2015-7-15 10:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับไม่ได้มีการจัดให้ลงน้ำมันนานมากแล้ว.... รอต่อไปเมื่อทุกอย่างสมควรแก่เวลาคงได้ลงน้ำมันอีกครั้ง...
7#
โพสต์ 2016-1-16 22:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันที่ชาวคณะคศช.ไปทอดผ้าป่าเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาได้ยินจากแว่วๆเหมือนกันว่า คงได้ฤกษ์ลงน้ำมันในเร็ววันนี้... คอยติดตามข่าวสารในเพจนี้นะครับ ...เดี๋ยวจะตกข่าว...นานๆจะเปิดลงน้ำมัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้