ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง คู่บารมี <<

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-3-20 07:17
แสดงถึง ความมานะตั้งใจ ของผู้สร้างได้อย่างดี ชิมิ

ครับผม ปลื้มปิติ ที่สุดของตี๋น้อย เป็นสิ่งที่แสดงให้ประจักษ์อีกครั้ง ในครั้งแล้วครั้งเล่า ของคำว่า ดุเพราะรักเพราะหวังดี
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 11:54
สุดยอดครับ ตะกรุดนี้การันตีความแรง วันที่อาจารย์ลง ...

แสดงถึง ความมานะตั้งใจ ของผู้สร้างได้อย่างดี ชิมิ  
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 10:27
เอาลงให้แล้วไงฟระ เดี๋ยวกัดเลย ที่แน่ๆ ขออาจารย์รับกลับมาแล้ว

จริงหรอ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 11:54
สุดยอดครับ ตะกรุดนี้การันตีความแรง วันที่อาจารย์ลง ...

เอาของตัวเองมาชมเลย เดาว่ามีภาพหลวงปู่ด้วยไหมหนอ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-18 22:55
ที่สุดในชีวิตตี๋น้อย
กราบบูชาอาจารย์และหลวงปู่ ด้วย ...

สุดยอดครับ ตะกรุดนี้การันตีความแรง วันที่อาจารย์ลงยันต์เฮ้งเจีย ฟ้าผ่า เปรี้ยงๆๆๆ ไม่รู้กี่รอบ แต่ละดอกแรงๆทั้งนั้น รับลูกดีเหลือเกิน ทั้งพี่ทัชและพี่รัชก็การันตีความแรง แบบว่าแรงจัดจ้านมากๆ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 09:52
ของผมเคยลงไปแล้ว...เหลือของพี่อาร์ทยังไม่เคยลง
เดีย ...

เอาลงให้แล้วไงฟระ เดี๋ยวกัดเลย ที่แน่ๆ ขออาจารย์รับกลับมาแล้ว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-18 21:23
เอาภาพของเสี่ยนะ ของป๋มห้ามลงเต็มรูป เดี๋ยวติดดวงออกมาด้วย อาวุธลับ เรามิให้ใครเห็น กิกิกิ

ของผมเคยลงไปแล้ว...เหลือของพี่อาร์ทยังไม่เคยลง
เดียววันนี้ไปจัดดอกไม้ถวายหลวงปู่
ผมจะแกะตะกรุดพี่อาร์ท ถ่ายรูปให้ชัดเลย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-18 10:28
พี่อาร์ทโชว์ก่อนจิ

โชว์แล้ว เอามาดูเลย ความเมตตาจากครูบาอาจารย์ เอามาแบ่งกันชมหน่อยครับ

ปล.อย่าผ่าตะกรุดจอยเลยครัช
ที่สุดในชีวิตตี๋น้อย
กราบบูชาอาจารย์และหลวงปู่ ด้วยใจภักดี แม้ไม่ดีเหมือนคนอื่น ก็จะไม่ชั่ว ไม่เนรคุณ ให้เสียทีที่ครูบาอาจารย์เมตตา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้