ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 82741
ตอบกลับ: 645
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อซักครู่ ผมได้คุยกับ อาจารย์สรายุทธ แล้วอยู่ๆ อาจารย์ท่านก็บอกกับผมว่า " เออ...ตั้งกระทู้หน่อยซิว่า   สมมติว่า ถ้าหลวงปู่ยังอยู่ ใครอยากเขียนจดหมายถึงหลวงปู่ว่ายังไงบ้าง ก็ให้เขียนผ่านกระทู้นี้เลย หลวงปู่จะรออ่าน "

ดีเลยครับ......ท่านใดอยากบอกหลวงปู่เรื่องอะไร  หรือ   อยากสื่อกับหลวงปู่ได้  เป็นทางนึงแล้วนะครับ ที่จะได้แสดงความในใจของตัวท่านเอง

-- -ขอเอาลงต่อจากบอร์ดเก่านะครับ เพราะเห็นว่าเป็นกระทู้ที่มีคุณค่าทางจิตใจกับพวกเราหลายๆคน

เครดิต: โอ

หลวงปู่ครับ เมตตาให้ผมผ่านวิกฤตช่วงนี้ไปได้ด้วยเถิด
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ครับผม
มนัสการหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ
สาทุ หลวงปู่ ^^
มนัสการหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่      ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้