ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 43624
ตอบกลับ: 160
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขอเชิญแนะนำตัว เพื่อลงทะเบียน เป็นสมาชิกแบบ ยืนยันตัวตน <<

[คัดลอกลิงก์]
ขอเชิญแนะนำตัว เพื่อลงทะเบียน
เป็นสมาชิกแบบ ยืนยันตัวตน

ผู้ใดที่เคยลงทะเบียน ส่งเอกสารยืนยันตัวตนแล้ว ใน www.jompra.com
กรุณาแจ้ง user id เก่า ให้ทราบด้วยครับ

สมาชิกใหม่ กรุณาส่งเอกสารยืนยันตัวตนโดยปฏิบัติดังนี้

วิธีที่ 1. สแกนบัตรประชาชน พร้อมขีดคร่อมว่า "ใช้สำหรับยืนยันการสมัครสมาชิกเว็บจอมพระเท่านั้น" แล้วส่งมาที่ jompra2553@hotmail.com  โดยระบุ ID ที่ใช้ในเว็บมาด้วย

หรือ

วิธีที่ 2. ส่งสำเนาบัตรประชาชน  พร้อมขีดคร่อมว่า "ใช้สำหรับยืนยันการสมัครสมาชิกเว็บจอมพระเท่านั้น" โดยส่งไปรษณีย์มาที่   
นาง ภาณีวรรณ เดิมสันเทียะ
129/71 ซอย 7 หมู่บ้านดรีมเพลส
ต. มหาสวัสดิ์ อ. บางกรวย
จ. นนทบุรี 11130

โดยระบุ ID ที่ใช้ในเวปมาด้วย

หลังจากผู้ดูแลระบบได้ตรวจสอบเอกสารของท่านแล้ว ชื่อของท่านจะถูกเพิ่มเข้าไปในกระทู้ "รายชื่อผู้เป็นสมาชิก คศช. อย่างเป็นทางการ" ทันที  สมาชิกจะได้รับสิทธิประโยชน์มากมายในการใช้บอร์ดจอมพระแห่งนี้ต่อไป

สิทธิของผู้ที่ยืนยันตัวตน เบื้องต้น

- สามารถติดตามรายละเอียดความเคลื่อนไหวของกิจกรรม คศช.
- มีสิทธิ์ ในการจองวัตถุมงคล ประมูลวัตถุมงคล ของกองทุนติคญาโณ
- มีสิทธิ์ เข้าร่วมกิจกรรม รับของรางวัลต่างๆ มากมาย
ฯลฯ

รายชื่อผู้ลงทะเบียนยืนยันตัว

1 oustayutt
2 AUD
3 Chakpetch
4metha
5yeah0no
6 Bouk
7 voon
8
อัปสรา (sakura)
9
kittiphob  
10yakezer
11majoy
12Chalanon (lekolas)
13
sriyan3
14 IP-UPD
15 reechin
16 ma-ii
17 kruangbin
18 pat (pat-tak)
19 thongaek
20 troop1411
21 Phalat
22 Wind
23 morntanti
24 ยักษา (หมาป่า)

สวัสดีครับ
เบญ ครับ
ผมเป็นคนพิษณุโลก แต่ตอนนี้ทำงานอยู่กรุงเทพฯ ได้ศึกษาเรื่องราวของหลวงปู่มาระยะนึงแล้ว ผมมีความสนใจและอยากบูชาเพื่อพิสูจน์ความจริงหลายๆ อย่าง ขอฝากตัว ณ ที่นี้ต่อพี่น้องชาวคศช. ครับ
ยินดีต้อนรับครับ
สวัสดีครับ ผมชื่อ โอ๊ต นะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ ชาวคณะศิษย์หลวงปู่ชื่น
ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
รายงานตัวครับผม

ชื่อ นายไท

คนนครศรีธรรมราช แต่ตอนนี้ อยู่ ขอนแก่นครับ

ฝากเนื้อฝากตัวเข้าสู่อ้อมจิตอ้อมใจชาว คศช.(คณะศิษย์หลวงปู่ชื่น) ด้วยคนน่ะครับ

หวังว่าศิษย์พี่ ทุกๆท่าน คงให้ความกรุณา เมตตาบ้างน่ะครับ

ผิด พลาด เมื่อยามใด สอน สั่ง ได้เต็มที่เลย ครับผม

ด้วยความเคารพ....นายไท...      
ยินดีครับ
ศึกษารักศรัทธาพระเดชพระคุรหลวงปู่หล้าครับ  พร้อมกับเจอข้อมูลพระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่นด้วย ศรัทธา % สนใจ
ขอบพระคุณที่รับเข้ากลุ่มนะครับ "พิรุฬห์" ครับ###พระศรี###  พึ่งส่งหลักฐานการยืนยันตัวตนไปนะครับ ขอบพระคุณครับ
สวัสดีครับ dawut_chem ผมชื่อวุฒิครับ สานุ ทิสารัมย์ เป็นสมาชิกใหม่ครับ เพิ่งได้มีโอกาสศึกษาประวัติของหลวงปู่ชื่น เพราะเพื่อนให้หาข้อมูลพระขุนแผนชมตลาด อ่านประวัติของหลวงปู่ท่าน บังเกิดความศรัทธา จึงได้เข้ามาเป็นสมาชิกกลุ่มครับ ผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ
เพจนี้ยินดีต้อนรับทุกท่านไม่ว่าจะศิษย์เก่า ศิษย์ใหม่ เข้ามาพุดคุยสอบถามข้องสงสัยกันได้ครับ ...ตอบได้ตอบแนะนำได้แนะนำให้( ไม่ใช่ผมคนเดียวนะแต่ พี่ๆน้องๆศิษย์คศช.ทุกท่าน ) ขอแค่ ศัทธาใน หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ และเคารพในอาจารย์สรายุทธ ...อย่างจริงใจ เท่านั้นก็เพียงพอ  
ปล. บางคนเข้าทุกวันบางคนนานๆเข้าทีบางคนแทบไม่ได้เข้ามาในเพจนี้เลย...แต่ก็ยินดีต้อนรับทุกท่านเสมอ
เปลี่ยนแปลงไปเยอะมีอะไรใหม่ๆเพิ่มเติมช่วยแนะนำด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้