ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 22222
ตอบกลับ: 85
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขอเรียนเชิญร่วมกิจกรรมสรงน้ำหลวงปู่ชื่น และ อาจารย์สรายุทธ จ้า <<

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ไทย
ในวันที่ 13 เมษายน นี้  
จึงขอเรียนเชิญ พี่น้องชาว คศช. ทุกท่าน
ร่วมกิจกรรมสรงน้ำหลวงปู่ชื่น  
และ อาจารย์สรายุทธ

ณ สำนักติคญาโณ ดรีมเพลส  
เพื่อเป็นศิริมงคลต่อตนเองและครอบครัว
และอธิฐานขอความเจริญยิ่งๆขึ้นไปในปีใหม่นี้

กิจกรรมจะเริ่มในช่วงเวลา 9:00-12:00 น นะคร๊าบบบบ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
{:4_90:}
ไปด้วยคนครับ
รับแซ่บคร๊า {:4_101:}
ไม่พลาด:lol
รับทราบครับ {:4_90:}
พร้อมแล้วค่ะ :)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

p

p
p

x
เนื่องจากว่าอยู่ไกล... ศิษย์คนนี้ขอกราบสรงน้ำหลวงปู่ และอาจารย์ผ่านกระทู้นี้แทนนะครับ

ขออวยพรให้ อาจารย์ และครอบครัวสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆนะครับ

ด้วยความเคารพรักยิ่ง จากศิษย์...จากอีกฝั่งแม่น้ำโขง
อยู่ใกล้ตั้งใจจะไปแต่เช้า
แต่ไม่ได้ไปเพราะถูกเรียกตัวมาทำงาน
อัปสรา ตอบกลับเมื่อ 2013-4-13 11:05
พร้อมแล้วค่ะ :)

กราบครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้