ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน (เนื้อผง) สองอมตะผู้ไม่มีวันตาย <<

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2016-12-29 16:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอสอบถามหน่อยครับ อยากทราบว่าหนุมานเนื้อผงนำกฤษนี้ ใส่คู่กับขุนแผนแสนตรีเวทย์เนื้อกรรมการ จะเหมาะไหมครับ
ตั้งใจว่าจะใส่ 4 องค์ในสร้อย 1 เส้น มี
1. หนุมานเนื้อผง (นำกฤษ) ไว้บนขวา
2. เหรียญหนุมานชนะศีก ( เลี่ยม 3 ห่วงตรงกลาง)
3. พระศรีราม (ไว้ล่างสุด)
4. ขุนแผนแสนตรีเวทย์ (ตะกรุดทองคู่) ไว้บนซ้าย
หรือ ข้อ 3,4 อาจเลือกเปลี่ยนเป็นพระยอดขุนพลดำ 1 องค์

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
2#
โพสต์ 2016-12-30 09:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ , ตอนนี้ก็ใช่ขุนแผนแสนตรีเวทย์เดียวอยู่คับ แต่อยากลองใช้หนุมานดูบ้างครับแต่ด้วยความชอบแสนตรีเวทย์เลยอยากเอามาใส่รวมกับหนุมานด้วยไม่อยากถอดครับ ประมาณรักพี่เสียดายน้อง ^_^
3#
โพสต์ 2016-12-30 15:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattanan565 เมื่อ 2016-12-30 22:54

ขอบคุณทุกท่านมากที่ช่วยแนะนำครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้