ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6618
ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ล็อกเก็ตซีเปียตระกรุดทองคำ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-12-22 09:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอกล่าวขอบคุณ อาจารย์ สรายุทธ มา ณ.ที่นี้อีกครั้งครับ   ที่ได้มอบ ของรางวัลที่มีคุณค่ามาจับรางวัล ในครั้งนี้....หลวงปู่ท่านคงเมตตา...จึงทำให้ อาจารย์สรายุทธ จับได้ชื่อผม ครับ ...
ปล. ขอบคุณ เพื่อนๆ คศช.ทุกท่านที่ไปร่วมงาน ที่สำคัญที่สุด ขอบคุณ คศช.ทุกท่านที่เสียสละเวลาเตรียมงานทั้งจัดสถานที่เตรียมอาหารและน้ำดื่ม...ที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ คุณจ๊อ นางฟ้าใจดีประจำ คศช. ด้วยครับ   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้