ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6574
ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ล็อกเก็ตซีเปียตระกรุดทองคำ

[คัดลอกลิงก์]

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-15 09:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงให้แล้วน่ะครับ อาจไม่ชัดมาก เพราะใช้ webcamถ่าย   องค์นี้ตามจีบมานาน  เจ้าของไม่ยอมปล่อยซักที  วันไหว้ครูช่วงก่อนถวายพานครูอาจารย์  เลยกราบขอหลวงปู่ให้เจรจาสำเร็จ  ตอนนั้นรู้สึกมีพลังอุ่น ๆ มากระทบที่ศรีษะ แล่นเข้าสู่ร่าง  เลยคิดในใจว่า หลวงปู่คงให้พรเราแล้ว  วันรุ่งขึ้นเลยบุกอีกรอบ ผลก็สำเร็จสมการรอคอย

By Thara

สุดยอดเลยครับ ตะกรุดทองคำสวยมากๆ

สวยครับ
สวยงามมากๆครับ
เยี่ยมๆๆ
นานๆจะเห็นสักที สวยจังคร้าบ

ค่ำคืนงานเลี้ยง คศช. พี่มรได้รับรางวัลเป็นล็อกเก็ตซีเปีย
ยินดีด้วยน่ะครับ
ขอกล่าวขอบคุณ อาจารย์ สรายุทธ มา ณ.ที่นี้อีกครั้งครับ   ที่ได้มอบ ของรางวัลที่มีคุณค่ามาจับรางวัล ในครั้งนี้....หลวงปู่ท่านคงเมตตา...จึงทำให้ อาจารย์สรายุทธ จับได้ชื่อผม ครับ ...
ปล. ขอบคุณ เพื่อนๆ คศช.ทุกท่านที่ไปร่วมงาน ที่สำคัญที่สุด ขอบคุณ คศช.ทุกท่านที่เสียสละเวลาเตรียมงานทั้งจัดสถานที่เตรียมอาหารและน้ำดื่ม...ที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ คุณจ๊อ นางฟ้าใจดีประจำ คศช. ด้วยครับ   
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-12-22 09:20
ขอกล่าวขอบคุณ อาจารย์ สรายุทธ มา ณ.ที่นี้อีกครั้งครั ...

ขอแสดงความดีใจด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้