ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน หลวงปู่ชื่น ที่สุดแห่งพญาวานร <<

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-15 07:32
เดี่ยวลองดูครับ

ถ้าไม่ได้ไง ส่งมาให้จอยลองนะ นะนะนะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 16:56
เมื่อช่วงก่อนเข้าพรรษา พกติดตัว ถามว่า ยังอยู่ป่าว ...

เดี่ยวลองดูครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 03:00
หนุมาน เจ้าเอ๋ยเราอยู่ด้วยกันมานานแล ...

เมื่อช่วงก่อนเข้าพรรษา พกติดตัว ถามว่า ยังอยู่ป่าวเนี่ย เงียบนะ ไปเข้าพรรษาป่าว อยู่บอกหน่อย

แถมจัดน้ำผึ้งขวดย่อมให้หนึ่งขวด เท่านั้นแหละ อะไรๆ ก็ง่ายตลอดการเดินทางท่องเที่ยว ที่จอดรถว่ายากก็ได้ในบัดดล ไม่ใช่แค่ที่เดียว อะไรๆ ก็เหมือนคุณเขาช่วยอยู่ ถ้าไม่เกินกรรม สุดหล่อเขาเต็มที่ให้นะ ผมว่า

หนุมาน เจ้าเอ๋ยเราอยู่ด้วยกันมานานแล้ว ผมไม่เคยขออะไรเลย
ตอนนี้อุปสรคคผมเยอะเหลือเกิน...เงินก็จาง นางก็จาก...หากพ่อมีตนจริง
ขอหนุมาน เจ้าเอ๋ยช่วยให้ผมผ่านอุปสรคคนี้ได้ด้วยเทอญ....
ผมกับพ่อเจ้าประคุณ ของผม ไปไหนไปกัน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-13 06:14
ไปไหนไปกัน คู่หูผู้ไม่เคยห่างกาย

ติดใจอะไรหน่อ
ไปไหนไปกัน คู่หูผู้ไม่เคยห่างกาย
ใช้คู่กับองค์ราม ดีนักแล
อีตาโอ  หายไปเลย อย่ากั๊กดิ ป๋มจะได้จัดมาลอง แต่ขอยืมพระผงก่อนนะ
มารอฟังครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้