ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 29958
ตอบกลับ: 140
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันลอยกระทง 15 ค่ำ เดือน 12 ปีนี้

[คัดลอกลิงก์]
15 ค่ำ เดือน 12  ปีนี้   ตรงกับ วันอาทิตย์   จะมีพิธี  กวนสีผึ้ง 7 จันทร์เพ็ญ  และ อาจจะมีอะไรพิเศษในวันนั้น   ( กรุณาทำแผ่นหลังให้ว่างและสะอาดไว้นะคับ  พี่ๆน้องๆ ค.ศ.ช  ทุกท่าน )  งานนี้พิเศษแน่ๆ   ติดตามข่าวสารกันดีๆนะคับ  

สรุปรายชื่อผู้ร่วมงาน

1. touch-578
2. LightGuardian
3. sriyan3
4. Nu
5. Jeab
6. metha
7. tao_kd
8. bigbird
9. Thara
10. morntanti
11. wee
12. wind
13. kit007
14. lnw
15. troop1411
16.

รวมทั้งหมด 15 คน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอบคุณพี่ทัชที่แจ้งข่าวครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-7 09:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2013-11-9 18:37

งานนี้ต้อง  เรียนเชิญ  อาจารย์ก๊วยซ่า พร้อมกุมารเจริญพันธุ์ มากวนสีผึ้งแล้วนะคับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-7 10:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงชื่อกันไว้แต่เนิ่นๆนะคับ   จะได้นับจำนวนคนได้ถูก  ปีนี้จัดหนัก   จัดเต็ม  คร๊าบบบบ
ผมไปคร้าบบบบ
ว่าแต่ กี่โมงครับ
ไปด้วยคนคร้าบ
ไปครับ

ลงชื่อด้วยคนครับ
ด้วยคนครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ
ลงชื่อก๊าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้