ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-9-11 16:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอลงชื่ออีกคนนะครับ และอยากทราบว่าอาจารย์ท่านจะเริ่มพิธีกี่โมง
2#
โพสต์ 2013-9-30 01:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กราบสักการะหลวงปู่ ที่เมตตาศิษย์ทุกรูปนาม กราบครูบาอาจารย์สรายุทธ ที่เมตตาสืบทอดมายังศิษย์รุ่นต่อมาที่ไม่ทันหลวงปู่ คารวะพี่น้องทุกๆท่าน ที่ช่วยสละแรงกายแรงใจ ให้งานในวันนี้สำเร็จลุล่วงราบรืาน รู้สึกดีจริงๆครับเหมือนได้เป็นศิษย์แบบเต็มตัว เต็มใจ ก็วันนี้ เฝ้ารอมานานสมหวังแล้วครับ
3#
โพสต์ 2013-10-1 21:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นับเป็นการลงน้ำมันครั้งแรกของผม ผ่านมาสองวันแล้วผมยังได้กลิ่นน้ำมันติดจมูกอยู่เลย กลิ่นอ่อนๆบางครับ อยู่กะตัวนี่แหละไม่ใช่ที่จมูก ไม่ทราบมีใครเป็นคล้ายกันบ้างไหม วันนี้เวลานั่งสมาธิจะรู้สึกปวดหัวตึงๆนะครับ ไม่มาก วันทำพิธีสายสิญที่พันรอบหัวตอนอาจารย์ให้ทำจิตสงบ รู้สึกหนักๆตึงๆที่วงสายสิาย์ด้วยครับ อาจเกิดจากการการใช้ร่างกายหรืออุปทานรึเปล่าไม่แน่ใจครับ พี่ๆท่านใดมีประสบการณือย่างไร เชิญแถลงไขกันบ้าง   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้