ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3678
ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามที่ครับ พระขุนแผนนาคเกี๊ยว มี่กี่บล็อคหรอครับ?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2017-7-23 03:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Tle3901 ตอบกลับเมื่อ 2017-6-23 22:15
พอทราบไหมครับว่าเพราะเหตุใด ทำไมบางองค์ยันต์หลังดู ...

เป็นที่แท่นปั้มพระ....ยึดบล็อกพระไม่ดีพอปั้มพระหลายๆองค์ จึงขยับบ้าง

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้