ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8320
ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ มนต์พระลักษณ์หน้าทอง ของอาจารย์สรายุทธ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2017-4-18 15:12

วันนี้   ได้โอกาสเข้ามาโพส   ประสปการณ์ในเวปฯ   หลวงปู่บ้าง   หลังจากห่างหายไปนาน   ด้วยภาระหน้าที่หลายๆอย่าง    จะค่อยๆบอกเล่าไปทีล่ะนิดนะคับ   อยู่ที่เวลาว่างไหม.......................   หลังจากได้ลง   มนต์พระลักษณ์หน้าทอง  จากอาจารย์สรายุทธแล้ว   ผลก็คือหน้าที่การงานดีมากๆ  ดังจะเล่าต่อไปนี้    หากพี่น้องท่านใดมีเรื่องเล่าก็สามารถ  มาลงกันได้นะคับ   ขอให้อยู่ในกระทู้เดียวกันก็พอ  เพื่อให้ ศิษย์และผู้ศรัทธารุ่นหลังๆเขามาศึกษาได้สะดวกขึ้น.         
               ต้องขอบอกกล่าวกันไว้ก่อนว่า  พระลักษณ์หน้าทองชุดนี้ที่  อาจารย์สรายุทธสร้าง  ไม่ได้เหมือนกับที่อื่นๆเขาทำกัน  ให้ออกไปในทางมหาเสน่ห์  ด้วยมนต์ที่ได้มาจากครูบาอาจารย์ท่าน  ให้เน้นไปที่  เมตตามหาอำนาจ  ปกปักรักษา  กันคุณกันของ  และเน้นไปที่หน้าที่การงาน   โชคลาภ  ความสำเร็จ  ด้วยทั้งมนต์และฤกดิ์ในการปลุกเสกที่ดีในรอบหลายๆปีจะมีสักครั้งนี้   อย่าได้นำพระลักษณ์ของท่านไปเข้าสถานที่อโคจรเป็นอันขาด  และอย่าวางไว้เบื้องต่ำ   ให้วางไว้ที่สูง  เท่านั้น  

ตามตำรา...พระลักษณ์หน้าทอง  ใครได้ไว้บูชาจะเป็นที่รักใคร่แก่ผู้พบเห็น  ใจเขาแข็งปานใดให้อ่อนเย็น  แค่มองเห็นหน้าเรา  ก็นึกรักเฝ้าภักดี   เขาจะเกลียด  โกรธเรา  ให้หยุดโกรธ หยุดโทษ  หยุดทุกข์  ให้ใจเขามีแต่ความนิยมและยินดี   ให้เป็นที่สรรเสริญ  เสมือนข้าฯรักนาย  บ่าวรักจ้าว.............

อาถรรพณ์พระลักษณ์ครอบหน้าทอง  จากคนธรรมดาเป็นท้าวพระยามหากษัตริย์ จะไปทิศไหนทางใดใครก็รักเมตตา ช่วยให้งานการสำเร็จได้ดังประสงค์ คนทั้งหลายเกรงกลัว เกรงใจด้วยฤทธิ์อำนาจ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-12-18 08:27
ยากเลย ตอบไงดี เอาส่วนตัวละกันนะครับ ผิดถูกไม่รู้

...

ขอบคุณครับ
MooDam ตอบกลับเมื่อ 2017-12-15 23:17
ขออนุญาตเรียนถามพี่ ๆ ทั้งหลายครับ ที่ว่าให้ใส่เหมา ...

ยากเลย ตอบไงดี เอาส่วนตัวละกันนะครับ ผิดถูกไม่รู้

อโคจร อยู่ที่ตีความหมาย แต่โดยส่วนตัว ผมก็หมายรวมถึงพวกร้านหรือสถานที่ๆ มีเรื่องคาวๆ ทั้งหลายครับ ถ้าร้านอาหารที่มีเหล้า อันนี้ผมว่าได้อยู่

เหมาะสมกับกาล ส่วนตัวคือ กาลใดที่เป็นกิจไม่มงคล เช่น กิจแห่งหญิงชาย กิจอันต้องมุด ต้องลอด ในที่ต่ำ เช่นซ่อมสุขา ฯลฯ ก็ไม่ควรแขวน

สุดท้ายอยู่ที่เจตนาและการวิจารณญาณ และความจำเป็นของแต่ละท่านดีกว่าครับครับ ของแบบนี้ท่านดูที่เจตนา
ขออนุญาตเรียนถามพี่ ๆ ทั้งหลายครับ ที่ว่าให้ใส่เหมาะสมกับกาล ขอความกรุณาขยายความให้ผมทราบด้วยครับ ว่าใส่ได้ในโอกาสใดได้บ้าง และสถานที่อโคจรทั้งหลายนี่ ร้านเหล้าก็ถือว่าเป็นที่อโคจรไหมครับ
แจ่มจริง
โหย ผมมาตอนนี้จะไปหาได้จากที่ไหนละครับเนี่ย

ของแบบนี้ต้องลอง
ถึงจะรู้ว่าปัง แค่ไหน
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-4-26 04:56
ใครยังไม่ลองรีบด่วยครับ

ปังสุดๆๆ

ปังสุดๆ  
ใครยังไม่ลองรีบด่วยครับ

ปังสุดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้