ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-11-3 07:59
อันนี้ เขาแล้วแต่ จอยรักครอบครัวครับ

อันนี้ เขาแล้วแต่ จอยรักครอบครัวครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-11-2 08:44
สรุป ใช้แล้ว ออกแนวเย็นๆ สบายๆ ชิวๆ ไงไม่รู้ครับ เสน่ห์จอยไม่เจอ แต่ได้เมตตานะ

สาวๆเมตตา
สรุป ใช้แล้ว ออกแนวเย็นๆ สบายๆ ชิวๆ ไงไม่รู้ครับ เสน่ห์จอยไม่เจอ แต่ได้เมตตานะ
สมมุตินะครับสมมุติ สมมุติว่าก็มีตะกรุดทั้งของอาจารย์สร้างและหลวงปู่สร้าง

สมมุติว่าของอาจารย์ดอกจิ๋วและพกง่าย สมมุติว่าพอดีก็มีสีผึ้งสาวสามหมู่บ้านด้วย และสมมุติว่าเอาตะกรุดที่อาจารย์สร้าง ฝังใส่ตลับสีผึ้ง พกพาออกท่องยุทธภพวันศุกร์แบบนี้ จะเป็นไงหนอ

หันไปหันมา วันนี้วันพระ ไว้จอยลองวันอื่นละกัน
ดอกเล็กที่อาจารย์สร้างไว้ ม้วนโดยสาวสามนาง แถมหล่อนๆ ยังแอบป้ายสีผึ้งตัวท๊อปๆ ของอาจารย์ไว้ตอนสอดเชือกร้อยตะกรุด คิดเอาๆ
บอกได้เลย ...ชิ้นนี้ยังไม่มี
ตอนนี้มีดอกเล็ก กับดอกใหญ่ จัดสร้างต่างวาระกัน

มีใครลองเอาลงสนามรบ มาบ้างครับ

ขอทราบเป็นแนวทางจะได้ไม่ไปขวางทางปืน เดี๋ยวโดนลูกหลงมาจะแก้ปัญหาไม่ทัน
ของปลอมเยอะมาก ดูยากด้วย เล่นหาจากแหล่งที่เชื่อถือได้นะครับ
ติดดอกจิ๋วที่อาจารย์ทำมาด้วยนะเออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้