ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระมหาอาถรรพณ์ธรรมราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
นานๆๆ เอามาส่องดูเนื้อองค์พระดูครับ
เพลินดีเชียวล่ะครับ
ต่อไปคงหายากขึ้นเรื่อยๆ
ใช้ดีทางหน้สที่การงาน ขอบอก
ของดีที่ไม่อยากให้ลืมเลือน
ต้องหาเพิ่มอีกแล้ว
เคยได้ยินว่า มียันต์พระธรรมราช อยู่ด้านหลังด้วย

อาจารย์เสกนานมาก เป็นรุ่นแรกๆ ที่สร้างเลย ขนาดเอาไปให้หลวงปู่ผาดท่านเสกเพิ่ม ท่านยังบอก ดีอยู่แล้ว จะเอามาเสกทำไม

อยากได้พิมพ์ใหญ่ ตะกนุดทองคำจริงๆ
อีกเรื่องที่เคยได้ยินคือ พระมหาอาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์ ช่วยเสริมวัตถุมงคลอื่นให้มีพลังขึ้น อันนี้ นานมากๆ แล้ว จริงเท็จยังไงจอยมิรู้

นั่น แก่เลย เดี๋ยวกระซิบบอกครูเจี๊ยบเรื่องสีผึ้งด้วยดีกว่า
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-8-25 11:01
ไปด้วยๆๆๆๆ ขอหนุมานครับ

แต่ละคน

ไปขอคืนจากครูเจี๊ยบดิ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-8-25 08:16
พี่ครับ  ให้ผมไปเฝ้าไข้ลูกพี่ด้วยนะครับ  เผื่อพี่จะ ...

เฮ่ย ไม่ต้อง พรุ่งนี้ก็กลับแล้วมั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้