ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ของผมแรงนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-11-26 19:43
อาจารย์บอกว่าเรียนให้จบค่อยยุ่งเรื่องสาวครับ......ตอ ...

ระวัง...น้องวุ่นๆๆน่ะ มามัวแต่รอ
เจอวุ่นทั่วมอแล้วจะเสียใจทีหลังไม่ได้น่ะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-25 08:00
แล้วของคุณหมอหล่ะครับ เหมาสาวหมดตึกยัง เห็นจิตไปแน ...

อาจารย์บอกว่าเรียนให้จบค่อยยุ่งเรื่องสาวครับ......ตอนนี้ต้องเอาตัวให้รอดจากมรสุมยักษาก่อนครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 23:14
ว้าววววว ครูบาอาจารย์เราแรงนะครับบบบ
ยินดีกับพ ...

แล้วของคุณหมอหล่ะครับ เหมาสาวหมดตึกยัง เห็นจิตไปแนวนี้ตามศิษย์พี่วุ่น
ว้าววววว ครูบาอาจารย์เราแรงนะครับบบบ
ยินดีกับพี่รัชด้วยครับ
ยินดีด้วยครับพี่รัช แรงจริง แรงจัง สาธุครับ
เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
"ได้"

สาธุกับความแรง ครั้งนี้ครับ
สาธุ...สุดยอดครับ
ประสบการณ์ของพี่รัชมีมาเล่าสู่ฟังตลอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้