ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ ตะกรุดนะผ่านด่านยักษ์

[คัดลอกลิงก์]
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-18 20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุก
คุก
คุก....

ทำไมมันซวยแบบนี้หน่อ...ระหว่างที่รอคิวตรวจอีกรอบกับ สารวัตรเวร (เรียกถูกหรือเปล่าไม่แน่ใจครับ)

พอจะตั้งสติได้ ก็บนกับหลวงปู่ พร้อมกับกำตะกรุดน่ะผ่านด่าน ขอให้ผ่าน ขอให้ผ่านด่านตรวจด้วยเทอญครับ

สิ้นสุดคำอธิฐาน ก็ถึงคิวผม พอดี

ปูดดดดดด

สุดลมหายใจ....ผลปรากฏว่า

แอลกอฮอ ขึ้นเพียง 49 %

รอดสิครับ

ผมรอดคุกแล้วโวย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-18 19:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Metha เมื่อ 2019-7-18 20:16

หลังจากเวลาล่วงไปถึงประมาณตีหนึ่งก็แยกย้ายกันกลับ.
.
.
คราวซวย ก็มาถึงผมจริงๆๆ

.
.
.
หลังจากลาเจ้านาย แยกย้ายกันกลับบ้าน
ผมขับรถออกจากร้าน ไม่น่าจะถึง 1 กิโล สายตาก็เห็นไฟกริบๆๆๆ
ในใจก็คิดว่าคงจะมีซ่อมถนนแน่นอนเลย ไม่เอ๋งใจอะไรมาก ขับต่อไปเรื่อย

แต่ก็นั้นล่ะครับ ขับเข้าด่านตรวจแอลกอฮอ เต็มๆๆ ซวยแล้วเรา
คืนวันเสาร์ซ่ะด้วย นอนกรงแน่เลย

สวัสดีครับ...ขอตรวจแอลกอฮอ ด้วยครับ...ตำรวจทักทายพร้อมกับยื่น เครื่องตรวจให้เป่า

ปูดดดดดด....สุดลมหายใจ

..แอกกอฮอ เกินกว่า ที่กฏหมาย กำหนดน่ะครับ เอารถจอด แล้วเชิญที่โต๊ะ ผู้กองน่ะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้