ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง คู่บารมี <<

[คัดลอกลิงก์]
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-3-18 10:49
ใช่ครับ...ยังมีอีกหลายท่านที่อยากได้ครอบครอง ตะกรุด ...

ขอให้สมหวังครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2015-3-14 22:37
ผมเชื่อว่ายังมีอีกหลายท่านที่อยากได้ตะกรุดนี้นะครับ ขอให้สมหวังนะครับ

ใช่ครับ...ยังมีอีกหลายท่านที่อยากได้ครอบครอง ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง ...ผมก็เป็นหนึ่งที่รอคอย...
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-17 19:30
เจ๊หนู เอามาโชว์เลย

พี่อาร์ทโชว์ก่อนจิ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-17 11:50
โชคดีจริงๆครับต๊ะ บารมีแห่งมหาราชผู้ยิ่งใหญ่ตลอดกาล ทั้งสองพระองค์

เจ๊หนู เอามาโชว์เลย
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2015-3-14 17:18
พระเจ้าชัยวรมันที่ 7 และพระเจ้าสุริยวรมันที่ 2

โชคดีจริงๆครับต๊ะ บารมีแห่งมหาราชผู้ยิ่งใหญ่ตลอดกาล ทั้งสองพระองค์
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2015-3-14 17:18
พระเจ้าชัยวรมันที่ 7 และพระเจ้าสุริยวรมันที่ 2

สาธุๆๆ

งดงามจริงๆ แสดงให้เห็นถึงความตั้งใจของครูบาอาจารย์

มหาราชผู้สร้างปราสาทบายน ในบ้านเรา
ผมเชื่อว่ายังมีอีกหลายท่านที่อยากได้ตะกรุดนี้นะครับ ขอให้สมหวังนะครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taka_jipata เมื่อ 2015-3-14 17:20

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สำหรับผมตะกรุดนี้ ติดตัวตลอดไม่เคยขาด คาดแล่งอย่างมั่นใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้