ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5360
ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รับรองว่า จะมีคนตามหาวัตถุมงคลของ หลวงปู่ชื่น วัดตาอี อีกมากมายจาก รายการ Theshock เมื่อคืน

[คัดลอกลิงก์]
ถ้ารู้จักผมคงจะรู้ว่าผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบฟังรายการ TheShock มากเรียกว่าฟังแทบทุกคืนมาหลายสิบปีแล้ว....และรายการ TheShock มีแฟนรายการมากมายจริงๆ และถ้า DJ อ๊อด อภิเดช มหัตถพงศ์ นำเรื่องราวของเกิจองค์ใดมาเล่า รับรอง ...วัตถุมงคลของหลวงปู่ท่านนั้นต้องมีคนต้องการเพิ่มมากขึ้นแน่นอน.....เมื่อคืน ป๋าอ๊อด นำเรื่องราว ของ หลวงปู่ชื่น วัดตาอี มาเล่าในช่วงเปิดตำนานเกจิดังในอดีต ....
ปล. นั่งฟังแล้วก็แอบยิ้ม  ...เราก็หนึ่งใน ศิษย์ คศช. และมีวัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่น วัดตาอี เหมือนกัน... ลองฟังดูนะแต่อยู่ช่วงท้ายๆ นะ
ครับชวนเข้ามาศึกษาของหลวงปู่ครับ
ปลาบปลื้มครับ สุดยอด
แจ่มสุดๆๆ
ที่ที่รวบรวมข้อมูลถูกต้องไว้ให้ศึกษา
คงมีคนโดนไอ้พวกยัดพวกมั่วของ หลอกอีกมากมาย ถ้าไม่เจอบ้านแห่งนี้ ช่วยกันกระจายหน่อยครับ ที่นี่เท่านั้น ที่รวมคนรักและบูชาหลวงปู่ไว้มากมายและจริงใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้