ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 15591
ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "พ่อปู่ฤๅษีตาไฟ"

[คัดลอกลิงก์]
จากนามกระทู้ "พ่อปู่ตาไฟ"..อันเล่าขาน

พ่อปู่ฤๅษีตาไฟ (เนื้อทองเหลือง ไม่ขัดเงาและไม่รมดำ)

มี ๒ ขนาด9 ?3 R" Z; i% g
9 i7 S5 R) |' e; y
ขนาดหน้าตัก ๕ นิ้ว ฐาน ๕.๙ นิ้ว   จอง   ๒,๕๐๐ บาท  สร้าง 20 องค์
ขนาดหน้าตัก ๙ นิ้ว ฐาน ๑๐.๘ นิ้ว  จอง  ๔,๕๐๐ บาท สร้าง 20 องค์
( U, r4 Y9 c7 S3 ]' r7 j& }6 l; \
+ e8 ^. W7 q2 L- U( K  r# q
$ d7 d' T- G, I  O: t0 d
***รายได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้วเข้ากองทุนติคญาโณทั้งหมด**** C# e% g4 Z4 w# @1 S" ?
" A6 K3 V6 a* }- ?$ Z9 c' ?

แกะสลัก1 T, A& o  x' Y8 U1 k
ฐานด้านหลัง : พ่อปู่ฤๅษีตาไฟ สำนักติคญาโณ พ.ศ. ๒๕๕๖
ฐานด้านบน : ฦ ฦๅ (ฝั่งด้านซ้าย) และ ฤ ฤๅ (ฝั่งด้านขวา)
+ s6 A/ n: U/ K+ W
* q* M: H9 |' Y$ Z  x: n0 Y: s

สามารถลงชื่อสั่งจองตั้งแต่วันนี้7 h8 }3 j* }4 ~# Z4 f. h

(องค์ตัวอย่างไม่ได้ผ่านการเก็บรายละเอียด แต่องค์ที่เปิดจองนี้จะทำการเก็บรายละเอียดงานให้สวยงาม)1 M* z$ U& Z3 V1 x
5 f; j' z& ^/ X; Z/ b; i
+ N) f5 z8 x1 @" z$ j: t9 {
หมดแล้ว หมดเลย สั่งตามยอดสั่งจอง พลาดโอกาสนี้ไปแล้ว บอกได้คำเดียวว่า เสียใจแทน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อนุโมทนาครับ
ของดีมีน้อย...
ชิมิๆ ปู่ท่านแรงมาก
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-6 09:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำได้ว่าวันแรกที่อันเชิญท่านมาบูชา อุ้มขึ้นรถมาก็รู้สึกมึนๆ หนักๆ เวียนๆมาก ถามน้องว่าเป็นไหม น้องชายก็บอกว่าเป็น นึกว่าเราเป็นคนเดียว แรงมากๆครับ ขนาดผมไม่ได้มีสัมผัสอะไรกับเค้านะเนี่ย
ได้ยินว่าเหลืออยู่ไม่กี่องค์ น้อยมากๆ เพราะสร้างก็น้อยอยู่แล้ว
โชคดีมีขนาดหน้าตัก 5นิ้วอยู่องค์ ผมชอบพ่อปู่ยิ้มมากๆ ถ้าท่านจะดุ ก็คงเพราะผมเกเรบ่อยๆ
ขอบคุณครับ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-3 15:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอมฤษีทั้งสี่ตน......
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-30 17:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-30 13:58
จริงๆมีปู่ฤาษี มาหาอาจารย์จริงๆครับ
ผมก็เห็น..แต่ไม่ ...

วันนั้นผมอยู่ในเหตุการณ์ด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้