ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
งดงาม และตรงใจ

คือตัวแทนคุณงามความดี คือแนวทางให้ดำเนินตาม
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-2 10:47
ฝันเห็นอาจารย์เป็นระยะๆ
แต่ติดตัวทุกวันนะครับ
ขาดบ่ได้เลยชิ้นนี้

สุดยอดคีับพี่หมอต้อย

ผมก็ติดตัวอยู่ประจำครับ ชอบมาก
ฝันเห็นอาจารย์เป็นระยะๆ
แต่ติดตัวทุกวันนะครับ
ขาดบ่ได้เลยชิ้นนี้
ติดตัวทั่วไทย ไปไกลได้ทั่วโลก น้อยที่สุด มีครูบาอาจารย์คุมสติ ไม่ให้ชั่วจนเกินงาม
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 07:17
เพชรกลับอยากได้ต้องรออาจารย์แจก...แต่ ...

เลอค่า เทียบกันแล้ว อยากแขวนหมดเลย 555
อิติปิโสถอยหลัง

ติวาคะภะ โธพุทนังสา นุสมะวะเทถา

สัตถิระ สามะทัมสะริปุโรตะ นุตอะทูวิ

กะโลโตคะสุโนปันสัม ณะระจะชา

วิโทพุธสัมมา สัมหังระ อะวาคะภะ โสปิติอิ ฯ "

Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-12 19:09
ครับพี่เมธ

หรือจะห้อยหลายๆๆองค์ แบบนี้ก็ไม่ผิด

Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-10 10:48
คล้อง 2 เส้นเลยดีไหม

เส้นเดียวหลายๆๆองค์ก็ได้ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-10 12:24
อะไรกันจะมาขอดู ให้ผมโชว์ต่อหน้าธารกำนัล ...

ซื้อหวยทำไมไม่ค่อยถูกว๊า เปิดช่องไว้ให้นี่ไม่มีพลาดเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-10 12:19
เอาของเจ๊น่ะ มาโชว์

อะไรกันจะมาขอดู ให้ผมโชว์ต่อหน้าธารกำนัลเนี่ยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้