ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-1-17 00:00
เจอมาเองจะๆ ละครับ. สะดุ้งตื่นตอนตี4. เหน ผู้ชายใส่ช ...

เฮ่ย เห็นเลยเหรอ สุดยอด
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-1-17 00:00
เจอมาเองจะๆ ละครับ. สะดุ้งตื่นตอนตี4. เหน ผู้ชายใส่ช ...

เดี๋ยว เหรียญจ้าวอาถรรพ์ อาจารย์ ต้องมาแบบ Full HD ชัวร์  
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-3 12:29
ระวังวงจรปิด ด้วยนะท่าน

เจอมาเองจะๆ ละครับ. สะดุ้งตื่นตอนตี4. เหน ผู้ชายใส่ชุดขาวมานั่ง สมาธิอยุ่กลางห้อง.  ชัดเจนเลย เวลาอาจารย์ นั่งสมาธิตอนเช้าพอดี   อาจารย์คงแสะมาเยี่ยมลูกศิษย์
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-12 10:36
ที่เห็นคล้าย ลูกแก้วฝังไว้ตรงกลาง คืออะไรครับ

พลอยกระมังครับ

แสดงความคิดเห็น

Pee
ขอบคุณครับ  โพสต์ 2016-1-13 09:22
ที่เห็นคล้าย ลูกแก้วฝังไว้ตรงกลาง คืออะไรครับ

หลังฝังเหรียญ

เชื่อเหลือเกินว่า อาจารย์ท่านยังคงเสกเพิ่มให้กับทุกชิ้นไม่ว่าจะรับไปแล้วหรือไม่ บารมีครูบาอาจารย์เป็นอจินไตย

ดูหลายๆแบบแล้วตาเพลินดี
สำหรับลูกศิษย์ทุกๆคนแล้ว
ถือเป็นเครื่องหมายแห่งศรัทธา
และสิ่งเตือนใจอยู่เสมอว่า"เราก็เป็น
ศิษย์มีครูเหมือนกัน"

nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-1-3 11:34
ล็อกเกตนี้ กลายเป็นลอกเก็ตที่แขวนติดตัวบ่อยที่สุดกว่าล็อกเกต อื่นๆทั้งหมดไปซะแล้ววววววว

ระวังวงจรปิด ด้วยนะท่าน
ล็อกเกตนี้ กลายเป็นลอกเก็ตที่แขวนติดตัวบ่อยที่สุดกว่าล็อกเกต อื่นๆทั้งหมดไปซะแล้ววววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้