ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้ทำงาน
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ

วันนี้ทำงาน
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
เมื่อวานก็ไม่ได้เข้ากราบอีกแล้วครับ เหมือนยังมีไข้ต่ำๆอยู่ครับ หลับไปแต่หัวค่ำเลย วันนี้ก็ยังไม่เท่าไรครับ พรุ่งนี้มีงานแต่เช้าครับหลวงปู่ ต้องรีบไป วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่บทเล็กๆไปก่อนนะครับ ให้ดีกว่านี้ก่อนครับค่อยสวดบทยาวๆอย่างที่เคยสวด หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้วันพระ จัดขุนธ์ห้าถวายเสร็จแล้วครับ

วันนี้งานสำคัญผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ ไม่เหนื่อยมากเท่าไหร่ครับ ยังพอสู้ไหวครับ สังขารที่ป่วยเริ่มดีขึ้นแล้วครับหลวงปู่ แต่พรุ่งนี้ต้องไปเปิดเสียงตามสายตอนเช้าครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ ถวายกรวยขันธ์ห้าแล้วด้วยครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
วันนี้อาการมันก็ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับหลวงปู่ แต่ก็ทำนู่นทำนี่ทำนั่นได้หลายอย่างครับ พรุ่งนี้มันน่าจะดีกว่านี้นะครับหลวงปู่ จะได้ทำงานให้เต็มที่เสียทีครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่บทเล็กๆก่อนนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้ก็ยังดีขึ้นไม่เท่าไหร่ครับหลวงปู่ ยังไออยู่ครับ เสียงก็แหบด้วย พรุ่งนี้ยังไม่รู้ว่าจะมีงานที่ไหนอีกหรือเปล่าครับ วันนี้งานหลายๆอย่างก็ผ่านเรียบร้อยไปด้วยดีครับ ที่นี่อากาศเย็นลงเยอะเลยครับ ที่หลวงปู่อยู่หนาวหรือเปล่าครับ หรืออากาศจะสบายตลอดทั้งปีครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้ทำงาน
ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้