ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมดุลย์สุขภาพ (สุขภาพดีไม่มีขาย)

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-10-5 08:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุขภาพสำคัญที่สุด.....สำหรับผม ....เริ่มรู้ตัวว่าน้ำหนักเกินมากไปแล้วเลยเริ่มออกกำลังกายช่วงเช้าก็ใช้การออกกำลังกายผสมกับโยคะเพื่อช่วยลดอาการปวดเอวและสะโพกสักชั่วโมงถึงชั่วโมงครึ่ง  ส่วน ช่วงเย็นถ้าเคลี่ยร์งานเสร็จเร็วก็จะวิ่งสักครึ่งชั่วโมง...เริ่มมาสองสามเดือนละ รู้สึกว่าสุขภาพดีขึ้นอาการแพ้อากาศน้ำมูกไหลช่วงอากาศเปลี่ยนก็ไม่ค่อยถามหาแล้ว....ใครพอมีเวลาผมว่าน่าจะลุกขึ้นมาออกกำลังกายกันบางนะครับไม่ใช่เพื่อใครแต่เพื่อตัวเอง....  สะดวกแบบไหน ชอบแบบไหน เลือกแบบนั้นเลยครับ !

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้