ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 57973
ตอบกลับ: 242
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-2-23 15:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่ทิมครับ
2#
โพสต์ 2015-2-27 13:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมลองเอานิ้วแตะข้อมือซ้ายแล้วเดินสมาธิคาถาปิโยแล้ว
บ่ายวันนั้นคนโทรศัพท์มั่วเข้ามาหาเยอะมากเลยครับ งงไปเลย
3#
โพสต์ 2015-3-3 11:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปล่อยออกมาทางสายตา??

เอ่อพี่ทิมคับ ผมไม่ค่อยว่างสวดคาถา คาถาเงินล้านแมงมุมทองนี่ผมสวดตั้งแต่อาบน้ำจนแต่งตัวเสดพร้อมกันไปเลยนะคับ ไม่งั้นไม่ครบ 108 จบคับ กลางคืนไม่ว่างสวดคับ กลับมาบ้านสลบเหมือดแล้วคับ
4#
โพสต์ 2015-3-5 00:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดุจทั่วโลกามีน้ำบ่อเดียวจริงๆ
ไม่ไหวละคับ เลยเถิด
เอาแบบดีๆมาทีละคนก็พอแล้ว อันนี้มาทีหลายคน นี่ขนาดเจอตามหน้าที่นะคับ ของเขาแรงจริง
แล้วที่สำคัญคนที่เราไม่โอเคดันมาตามเราคับ
พี่ทิมมีอะไรแนะนำปะคับ

ผมขอแขวนพระยอดขุนพลสักพักนะคับพี่ รำคาญอะคับ
5#
โพสต์ 2015-3-5 09:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
5555 ขอบคุณคับพี่ทิม เอาตามนั้นคับ 108 + ดอกไม้สวย + สวดก่อนทำบุญทุกวันนะคับ
เป็นไงเด๋วมาบอกกันคับ

แต่พอห้อยยอดขุนพลรู้สึกได้เลยนะคับว่ากระแสจิตที่ส่งมารบกวนน้อยลง
ไม่รู้จากเราเองหรือจากที่คนอื่นๆส่งมาด้วยคับ
จิตสงบเร็วดี สวดคาถาไม่ต้องรำคาญใจคับ
6#
โพสต์ 2015-3-23 00:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ทิมเคยสวดคาถาพระพุทธเจ้าแย้มพระโอษฐ์รึเปล่าครับ
ผมเคยค้นเจอในตำราอาถรรพณ์ แต่เมื่ออ่านตัวคาถาและลองสวดดูเห็นว่าเป็นคาถาหมวดพุทธคุณ เลยอยากสอบทานกับพี่ทิมอีกทีครับ
7#
โพสต์ 2015-3-23 15:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้วววววว
ขอบคุณพี่ทิมคับ

อ้อๆๆ วันก่อนมีความเข้าใจคาถาขุนแผนชมตลาดมากขึ้น ว่าถ้าเต็มขั้นแล้วละก็ อยู่เฉยๆก็ดูดีสดใสเป็นที่บันเทิงของคนรอบข้าง บรรยากาศรอบตัวจู่ๆก็กลายเป็นหนุกหนานได้เอง ขยับตัวนิดหน่อยก็ยังดูดีเป็นสง่างามบันเทิงแก่บรรยากาศโดยรอบ ขนาดทำตัวตลกๆก็ยังดูดีดูมีสเน่ห์ไปได้อย่างไรก็ไม่รู้

เหมือนจะเข้าใจว่าวิชาชมตลาดคือการผสมกันอย่างสุดขั้นสุดลงตัวของ มหาสเน่ห์+มหานิยม

ผิดถูกยังไงพี่ทิมโปรดชี้แนะจะได้ถูกร่องรอยครับ
8#
โพสต์ 2015-3-24 10:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่ทิมคร้าบบบบ
9#
โพสต์ 2015-3-27 14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ทิมครับ
พระเครื่องหมวดอื่นๆที่ไม่ใช่พระขุนแผน ที่ทำให้เราจัดการชีวิตได้ดีขึ้น มีความเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น จัดการปัญหาได้มากขึ้น สุขุมรอบคอบรู้จักสะกดอดกลั้นใจ ควบคุมตัวเองได้มากขึ้น จนทำให้มีคนมาสนใจในตัวเรา นับเป็นมหาสเน่ห์รึเปล่าครับ

ผมแปลกใจ เพราะมันไม่ใช่การนำหน้าให้เกิดความสนใจด้วยมหาสเน่ห์แบบที่เคยเข้าใจ
10#
โพสต์ 2015-3-30 10:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับพี่ทิม ขอเอาไปย่อยแป้ปนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้