ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
2041#
โพสต์ 2023-10-19 21:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่ครับพรุ่งนี้ผมต้องเดินทางไปขอนแก่นครับ ไปดูแลลูกหน่อยครับ ช่วงนี้ตอนเช้าๆเริ่มมีอากาศเย็นๆแล้วนะครับหลวงปู่ ฝนน่าจะใกล้หมดแล้วครับ จะสามทุ่มแล้วหลวงปู่จำวัดหรือยังครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
2042#
โพสต์ 2023-10-20 19:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถึงขอนแก่นแล้วครับหลวงปู่ ออกมาตั้งแต่ตอนประมาณเกือบๆแปดโมงเช้า มาถึงประมาณห้าโมงเย็น เกือบทั้งวันเลยครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
2043#
โพสต์ 2023-10-21 20:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยู่ที่นี่อีกคืนหนึ่งครับหลวงปู่ เดินทางกลับพรุ่งนี้เช้าครับ มีงานที่จะต้องจัดการที่โน่นครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
2044#
โพสต์ 2023-10-22 22:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ เมื่อเช้าออกจากขอนแก่นประมาณ 8 โมงกว่าๆเกือบ 9 โมงครับ มาถึงที่นี่ค่ำเลยครับหลวงปู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องไปรับพ่อที่ชลบุรีอีกครับ วันนี้ผมสวดมนต์และถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แล้วครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ
2045#
โพสต์ 2023-10-23 21:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ วันนี้ไปรับพ่อมาจากบ้านที่ชลบุรีและซ่อมท่อน้ำด้วยครับ ช่วงนี้ต้องวิ่งไปวิ่งมาตลอดเลยครับ ยังมีงานอีกหลายที่ที่ยังทำไม่สำเร็จลุล่วงเลยครับหลวงปู่ เวลาก็ใกล้เหลือน้อยลงไปทุกทีทุกทีแล้วครับ แต่ผมก็พยายามอยู่ครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับสามทุ่มครึ่งแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
2046#
โพสต์ 2023-10-24 21:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วงนี้งานเยอะมากเลยครับหลวงปู่ ผมย้ายโทรศัพท์ที่สำนักงานยังไม่เสร็จเลยครับ ตอนนี้มีการย้ายตึกย้ายอะไรกันยกใหญ่เลย ผมก็ทยอยทำไปครับหลวงปู่ จะหาเวลาว่างๆไปตัดหญ้าที่บ้านหนองเสือซะหน่อยครับ ช่วงนี้หญ้ายาวมากเลยครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
2047#
โพสต์ 2023-10-25 21:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้วันพฤหัสอีกแล้วครับหลวงปู่ ต้องไปแต่เช้าเลยไปเปิดเสียงตามสายครับ หลวงปู่ช่วยคุ้มครองครอบครัวผมที่อยู่แดนไกลด้วยนะครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วครับ กราบหลวงปู่ครับ
2048#
โพสต์ 2023-10-26 21:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปเปิดเสียงไม่ทันครับหลวงปู่ แต่ก็มีคนทำแทนแล้วโชคดีมากเลยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็วันศุกร์อีกแล้วครับหลวงปู่ เสาร์อาทิตย์อาจจะต้องพาพ่อกลับบ้านที่ชลบุรีอีก งานที่โน่นก็ยังไม่เสร็จเท่าไหร่เลยครับ ยุ่งตุงนังไปหมด แต่ก็พยายามทำให้ได้เต็มที่แล้วครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
2049#
โพสต์ 2023-10-27 20:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใกล้วันออกพรรษาแล้วครับหลวงปู่ วันเดือนปีผ่านไปเร็วๆนะครับ แป๊บๆจะหมดปีแล้วครับ พรุ่งนี้ผมยังไม่รู้เลยครับว่าจะไปที่ไหนดี เพราะมีงานที่รอผมไปทำหลายที่เหลือเกินครับหลวงปู่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับจะสามทุ่มแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
2050#
โพสต์ 2023-10-28 20:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แทนวันพระพรุ่งนี้นะครับ วันพรุ่งนี้ผมต้องไปบ้านที่ชลบุรีพาพ่อไปหาแม่ที่โน่นครับ กว่าจะกลับก็น่าจะเย็นๆค่ำๆกระมังครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้